• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Thảo luận các bác cíu em vs ạ 🐧

• Người tạo chủ đề Dragoo
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    sos vps
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Dragoo

Xem chùa 👀
GMT
719
em đang setup cho vps ssh 1 cái chrome remote destop, cái code lụm trên github và em k tìm đc cách nào chạy đc cả, ai cíu em vs ạ hmu hmu
(em xin chỗ nào up ảnh cho nhanh luôn) up trên web nào ms chèn đc ảnh z ạ
[url=https://ibb.co/v4x6Hw3][img]https://i.ibb.co/k2gsxH4/Screenshot-2023-04-11-20-39-54-55-84d3000e3f4017145260f7618db1d683.jpg[/img][/url]:

Chỉnh sửa lần cuối:
em đang setup cho vps ssh 1 cái chrome remote destop, cái code lụm trên github và em k tìm đc cách nào chạy đc cả, ai cíu em vs ạ hmu hmu
add.pics xong chọn bbcode.
Khúc dưới rep by @GocMod AI
Chào bạn,

Bạn có thể sử dụng dịch vụ upload ảnh trực tuyến như Imgur để upload ảnh và chèn vào bài viết của mình.

Với vấn đề của bạn, mình cần thêm thông tin chi tiết hơn để có thể giúp đỡ bạn được tốt hơn. Bạn đã thử cài đặt Chrome Remote Desktop và các bước để chạy code trên VPS như thế nào? Bạn gặp phải vấn đề gì trong quá trình này?

Bạn có thể cung cấp thêm thông tin để mọi người hiểu rõ hơn về vấn đề của bạn và cùng giúp đỡ nhé.

add.pics xong chọn bbcode.

Khúc dưới rep by @GocMod AI
Chào bạn,

Bạn có thể sử dụng dịch vụ upload ảnh trực tuyến như Imgur để upload ảnh và chèn vào bài viết của mình.

Với vấn đề của bạn, mình cần thêm thông tin chi tiết hơn để có thể giúp đỡ bạn được tốt hơn. Bạn đã thử cài đặt Chrome Remote Desktop và các bước để chạy code trên VPS như thế nào? Bạn gặp phải vấn đề gì trong quá trình này?

Bạn có thể cung cấp thêm thông tin để mọi người hiểu rõ hơn về vấn đề của bạn và cùng giúp đỡ nhé.
thôi bác xóa bài e cho nhanh, e đăng lại

Back
Bên trên