• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Góp ý Nạp GMT

• Người tạo chủ đề Nikeleon
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Nikeleon

Xem chùa 👀
GMT
2,553
Mình đã tải ứng dụng trên gocmod từ rất lâu nhưng mới tham gia diễn đàn.
Nhận thấy các mod và admin mod phần mềm rất mất công, mà giá mua lại rẻ quá.
Thiết nghĩ nên tăng giá nạp GMT hoặc tăng giá mua app để tăng chút tiền cafe cho các mod.

Dịch dã nghèo còn cái xơ lít rách. Ae giúp nhau là chính nói tiền có mà thà đừng mod mua còn hơn

Dịch dã nghèo còn cái xơ lít rách. Ae giúp nhau là chính nói tiền có mà thà đừng mod mua còn hơn
Sống đừng có biết mỗi bản thân. Như này đi đến đâu cũng bị coi thường thôi!
Ng mod có tâm họ đưa giá k hợp lý thì sẽ có ng lên tiếng, free cũng ở cái tâm và sở thích. Lấy bản thân ra xem giúp được ai chưa.

Sống sao đừng để ngta gộp 1 đàn ngoài kia xích đầy.
Ngay cả cái web này cũng không phải hít khí trời sống, chạy không mất tiền =))) Ngta cho đi, đừng có nghĩ là mình là đứa chỉ cần nhận là dc, ít nhất hãy có ích 1 cách free cho cái web này.

Ý tôi ở đây ko phải các bản mod của ad và các mod có ích. 1 số thành phần lợi dụng các cái share của web khác đưa vô đây để kiếm GMT. Hiện tại trên forum đã xuất hiện vài tap mình ko tiện chỉ rõ ở đây. Nếu đồng giá nâng tất cả sẽ ảnh hưởng đến những ae có kinh tế khó khăn vào forum. Nếu họ ko khó khăn họ đã ko phải dùng free

Giá GMT ở đây quá rẻ rồi đó. Những app phổ biến đều rất rẻ, hầu như chỉ cần Like, comment là đủ để mua rồi. Những app khác đắt hơn cũng chỉ 500-600GMT tính ra là 5-6k VND, bằng 2 cốc trà đá. Có ông nào nghèo đến mức không bỏ nổi như vậy không.
Mình thấy nhiều bạn yêu cầu Rất nhiều app thuộc thể loại "education". Hầu hết những app này có phí thuê bao hàng tháng/năm/ vĩnh viễn lên đến hàng triệu đ. Thiết nghĩ, Vậy việc chỉ bỏ ra khoảng 10-30k, bằng một bữa ăn sáng là phù hợp.

Tôi đang tức mấy đứa mang thứ người khác share free mang vô đây share lại rồi đặt GMT. Trên kia tôi viết hơi ngắn chưa rõ ý. Nhưng theo tôi vẫn nên đặt quảng cáo hoạc link rút gọn vẫn hay hơn. Phục vụ cho cả người ít kinh tế. Vì họ còn vào đây để lấy file mạng để dùng. Chứ vài k thì ko ai là ko có

Quá rẻ cho 1 cuộc chơi .ninja vào đây lay app xong đem đi paste tum lum .t chưa nói . còn ai đi Rip . Copy .patch .app thi t ko thích chút nào

Đây, nếu có bằng chứng về việc lấy APK từ bất kỳ nguồn nào mà bê về đây bán, hãy tố cáo , mình sẽ xử lý

Back
Bên trên