• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Adguard v3.6.31 [Final] [Premium] Chặn quảng cáo không cần root

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium

kent

Xe ôm
Admin
GMT
101,991
Adguard v3.6.31 [Final] [Premium]
Yêu cầu: 5.0+
Tổng quan: AdGuard là cách tốt nhất để thoát khỏi quảng cáo xâm nhập và theo dõi trực tuyến cũng như bảo vệ thiết bị của bạn khỏi phần mềm độc hại.
Làm cho web của bạn lướt nhanh hơn, an toàn hơn và thoải mái hơn với AdGuard!

AdGuard là trình chặn quảng cáo gốc duy nhất dành cho Android, loại bỏ quảng cáo trong ứng dụng và trình duyệt, bảo vệ quyền riêng tư của bạn và giúp bạn quản lý ứng dụng của mình
Dễ dàng thiết lập và hoạt động, nhưng mạnh mẽ và có khả năng tùy biến cao - nó có mọi thứ bạn cần từ công cụ chặn quảng cáo Android và nó hoạt động cả trên các thiết bị đã root và chưa được phân phối.

Tại sao chọn AdGuard?
Chặn quảng cáo ở mọi nơi
Chặn toàn bộ hệ thống. Điều này bao gồm quảng cáo video và quảng cáo trong các ứng dụng, trình duyệt, trò chơi yêu thích của bạn và trên bất kỳ trang web nào bạn có thể tưởng tượng. Hàng chục bộ lọc quảng cáo có sẵn cho bạn và được cập nhật thường xuyên, đảm bảo chất lượng lọc tốt nhất.

Quan tâm đến sự riêng tư của bạn
Chúng tôi coi trọng sự riêng tư của dữ liệu cá nhân của bạn hơn bất cứ điều gì khác. Với AdGuard, bạn sẽ an toàn trước các trình theo dõi và hệ thống phân tích trực tuyến ẩn trên web đang cố gắng đánh cắp thông tin nhạy cảm của bạn.

Lưu lượng truy cập của bạn
Nhiều quảng cáo bị chặn có nghĩa là quảng cáo được tải ít hơn. Ít quảng cáo được tải hơn có nghĩa là lưu lượng truy cập nhiều hơn. Toán đơn giản bởi AdGuard! Tải xuống tệp apk, cài đặt ứng dụng và dành lưu lượng truy cập của bạn cho những thứ bạn thích thay vì lãng phí nó vào quảng cáo phàm ăn.

Bạn kiểm soát
Rốt cuộc, nó là thiết bị của bạn và bạn quyết định cái gì sẽ được lọc và cái gì không. Một loạt các cài đặt - từ cơ bản đến 'pro' - cũng như công cụ Quản lý ứng dụng sẽ giúp bạn tùy chỉnh bộ lọc theo ý thích.

Dùng thử miễn phí trình chặn quảng cáo AdGuard cho ứng dụng Android và cảm nhận sự khác biệt! Khi bạn sử dụng ứng dụng của chúng tôi trên máy tính bảng hoặc điện thoại di động, bạn sẽ không bao giờ muốn quay lại.

Có gì mới:
phiên bản 3.6.3 từ ngày 8 tháng 9 năm 2021
Trong phiên bản này, chúng tôi tập trung vào việc cập nhật CoreLibs. Cụ thể, chúng tôi đã xử lý mức độ ưu tiên của các công cụ sửa đổi hiện có và thêm một số công cụ mới: $ allowallow, $ redirect-rule, $ removeheader và $ specifichide. Nó có thể được quan tâm đối với những người dùng muốn tạo bộ lọc quảng cáo của riêng họ. Bên cạnh đó, chúng tôi đã làm cho tính năng loại trừ bảng người dùng hoạt động bình thường và khắc phục tất cả các vấn đề được tìm thấy.
Chúng tôi biết bạn đang chờ đợi v4.0, chúng tôi cũng vậy. Hãy tin tưởng chúng tôi, điều đó rất đáng giá.

You must be registered for see images

Tải về

Có key. Cơ mà do lỗi củ chuối hay bị disconnect trên Android 10 với Androd 11 mà mình nghỉ dùng cmnl.

Chuyển sang dùng kiwi :p

Có key. Cơ mà do lỗi củ chuối hay bị disconnect trên Android 10 với Androd 11 mà mình nghỉ dùng cmnl.

Chuyển sang dùng kiwi :p
Y hệt Android 11 lên miui 12.5 xài tí ngắt kết nối cmnl

Back
Bên trên