• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Bản đồ Q1 2022 cho Navitel full v9.13.73 và WINCE 9.13.66

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Có bản quyền cũng k có speedcam, đây là lỗi của Navitel

You must be registered for see images

Bản đồ Q1 2022 cho Navitel full v9.13.73 và WINCE 9.13.66

You must be registered for see medias

Hướng dẫn cập nhật:
  • Chép file NaviTel_Activation_Key.txt tương ứng (android, N500, WINCE) trong các thư mục Key *** vào thư mục NavitelContent/License
  • Chép file bản đồ earth20220428_v9.nm7 và bản đồ vnm20220428_v9.nm7 vào thư mục NavitelContent/Maps
  • Chép file VNM_20220310.nsc vào thư mục NavitelContent/Speedcams
Thưởng thức

You must be registered for see images

Cảm ơn Bác Kent nhiều ạ. Tìm mãi mới ra cái cần

Hiện dùng map Q1 2022 thì bác xác định phải chờ bên navitel cập nhập sửa lỗi chứ giờ không dùng được speedcams online được đâu. Không thì bác tắt dịch vụ trực tuyến trong navitel đi thì sẽ dùng được map Q1 2022 và speedcams cũ khác được.
Speedcam mới

Speedcam mới
Không cần phải cầu kỳ thế đâu cứ coppy bản đồ mới là tự update lên speedcams mới nhất nhưng nhược điểm từ bản tháng 5 đến nay đều bị báo tốc độ ngược nên mọi người chú ý nhé. Các cảnh báo đi trên đường cũng gần như đã chính xác chỉ trừ mới cảnh báo tốc độ phía trước là vẫn đang ngược thôi

Không cần phải cầu kỳ thế đâu cứ coppy bản đồ mới là tự update lên speedcams mới nhất nhưng nhược điểm từ bản tháng 5 đến nay đều bị báo tốc độ ngược nên mọi người chú ý nhé. Các cảnh báo đi trên đường cũng gần như đã chính xác chỉ trừ mới cảnh báo tốc độ phía trước là vẫn đang ngược thôi
Là phần mềm báo tốc độ của chiều ngược lại hả bác?

Back
Bên trên