• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Bản đồ Q2 2022 Navitel full v9.13.xx

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Copy vào điện thoại Redme cài cứ gần đến cuối báo chưa cài xong là sao nhờ bác Kent giúp? Máy đang chạy androi 11

Copy vào điện thoại Redme cài cứ gần đến cuối báo chưa cài xong là sao nhờ bác Kent giúp? Máy đang chạy androi 11
Bạn cài cái gì ? Tải ở đâu ?
File full Navitel chỉ cài được trên máy armeabi-v7a và arm64-v8a thôi nha.

Bạn cài cái gì ? Tải ở đâu ?
File full Navitel chỉ cài được trên máy armeabi-v7a và arm64-v8a thôi nha.
Vậy file nào cài được trên điện thoại androi bác? File tôi tải trong mấy bài của bác. Bác thông cảm hơi dốt tí!

Sao mình cài bản này, mở trên điện thoại thì được, nhưng thử đủ cách , cài qua king installer cũng ko đưa navitel lên android auto để mở trên màn ô tô được. Có bác nào làm được lên android auto chỉ em với ạ. Tks!

Sao mình cài bản này, mở trên điện thoại thì được, nhưng thử đủ cách , cài qua king installer cũng ko đưa navitel lên android auto để mở trên màn ô tô được. Có bác nào làm được lên android auto chỉ em với ạ. Tks!
mua bản quyền dùng v11 mới lên android auto được nha. không thì chỉ còn cách dùng screen2auto mở điện thoại sáng màn để chiếu lên oto thôi

Cho e hỏi tí ạ: tốc độ trong app thường lệch hơn ở ngoài cỡ bao nhiêu vậy ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
screen2auto nha bạn
Scr2auto trên máy xiaomi của mình ko sử dụng dc, mở app lên mà màn hình xe ko hiển thị lên dc, thử setup đủ kiểu mà ko screen lên dc màn xe. Thử scr mấy app nhưng đều thất bại. Màn xe chỉ hiện mỗi icon phím ảo rồi ko thao tác dc gì nữa. Ko bit có b nào bị giống mình ko ạ???

Back
Bên trên