• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Full Vietmap S1 Q4 2022

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôi cài và theo trình tự hướng dẫn cài đặt - THÀNH CÔNG. Tuy nhiên khi mở app ra thì màn hình chỉ hiển thị (theo chiều Landscape) chỉ có 2/3 thôi, như hình đính kèm. Thớt chủ có giải quyết được vấn đề này không? Xin cám ơn @vanlang84

độ phân giải màn hình của tôi là 2280x1080

You must be registered for see images
giúp bạn nè @kent ơi

Tôi cài và theo trình tự hướng dẫn cài đặt - THÀNH CÔNG. Tuy nhiên khi mở app ra thì màn hình chỉ hiển thị (theo chiều Landscape) chỉ có 2/3 thôi, như hình đính kèm. Thớt chủ có giải quyết được vấn đề này không? Xin cám ơn @vanlang84

File này là file dành cho màn hình android ô tô có độ phân giải 1280×720 bạn.

Vietmap đã ngừng hỗ trợ điện thoại android từ nhiều năm trước rồi bạn.

File này là file dành cho màn hình android ô tô có độ phân giải 1280×720 bạn.

Vietmap đã ngừng hỗ trợ điện thoại android từ nhiều năm trước rồi bạn.
Biết vậy, nhưng hình như app có file sys cho chỉnh độ phân giải, tôi không biết nằm ở đâu để sửa lại nên mới mạo muội hỏi đó bạn

Bạn ơi vietmap s1 không hỗ trợ trên điện thoại bạn nhé. Nó tương thích với các đầu dvd android hơn. Thân

Vietmap s2 có giao diện đẹp và cảnh báo thêm camera bắn tốc độ. Có bác nào update lên s2 chưa

Bạn ơi vietmap s1 không hỗ trợ trên điện thoại bạn nhé. Nó tương thích với các đầu dvd android hơn. Thân
Cho hỏi Vietmap bản cho điện thoại MTB Android mới nhất là phiên bản nào ạ? Có phải X10 gì đó hem?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên