• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

TIP Cách đăng ký YouTube Premium 3 tháng miễn phí

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
46,482
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
Xin chào, dạo này thấy tình hình buôn bán Ytb Premium đang nở rộ, mà đa số là đăng ký trial rồi bán giá cao :D Nên mình viết bài chia sẻ cho anh em tự làm khỏi phải tốn tiền.

Anh em chỉ cần tải giả lập BlueStacks (hoặc bất cứ giả lập nào chỉnh được thông số) về chỉnh giả lập máy samsung s23 hoặc xiaomi pro 13 fake ip sang Đức/Pháp là đăng dc thử nghiệm 4 tới 6 tháng.
Mã model 2210132G vs SM-S918U

update thêm mã máy 3 tháng.

Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.
update thêm mã máy 3 tháng.
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.

Xin chào, dạo này thấy tình hình buôn bán Ytb Premium đang nở rộ, mà đa số là đăng ký trial rồi bán giá cao :D Nên mình viết bài chia sẻ cho anh em tự làm khỏi phải tốn tiền.

Anh em chỉ cần tải giả lập BlueStacks (hoặc bất cứ giả lập nào chỉnh được thông số) về chỉnh giả lập máy samsung s23 hoặc xiaomi pro 13 fake ip sang Đức/Pháp là đăng dc thử nghiệm 4 tới 6 tháng.
Xin chào! Cảm ơn bạn đã chia sẻ cách đăng ký YouTube Premium 6 tháng miễn phí của mình. Chúc bạn thành công!

Không có 2 điện thoại hiệu ad vừa kể trên có thể làm được không ạ

k làm đk trên đt nhỉ ? laptop cấu hình vừa phải có làm đk ad ?

fake ip rồi mà nó k cho thử nghiệm là sao vậy bác ơi. Hướng dẫn cụ thể hơn được k ạ

Back
Bên trên