• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Hướng dẫn bypass giới hạn phát wifi

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
3,216
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
1 số nhà mạng hiện tại đã có gói unlimited mạng, nhưng lại giới hạn khi phát wifi, bạn muốn Bypass nó nhưng không biết làm sao, đây là cách dành cho bạn.

Cách 1 : Dành cho máy chưa root.
  1. Kết nối với PC, chạy ADB với lệnh adb shell.
  2. sau đó gõ tiếp lệnh settings put global tether_dun_required 0 rồi lại gõ settings put system tether_entitlement_check_state 0 (lệnh này mình ko khuyến khích, nhưng nếu 1 lệnh trên vẫn k dc thì gõ thêm).
  3. Sau đó gõ reboot để nó khởi động lại điện thoại. Xong. Bạn đã có thể phát wifi thoải mái.
Cách 2: Đối với máy đã root.
Để xem nội dung ẩn này, bạn phải phản ứng bằng một trong các phản ứng sau : Thương thương Thương thương
Bước cuối:
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.

Chúc anh em vui vẻ, nhớ để lại bình luận nếu đã Bypass thành công để người sau còn làm nhé.

Đối với các bạn sợ không dám làm ở điện thoại, thì bạn cứ phát bình thường. Ở Laptop/Pc bắt wifi, các bạn mở CMD với Administrator và chạy lệnh sau:
Để xem nội dung ẩn này, bạn phải phản ứng bằng một trong các phản ứng sau : Hun cái Hun cái
Nhớ là chạy từng dòng.
Đối với ông nào xài Laptop để phát (có thể là dùng usb 4g hay gì gì đó) thì chạy lệnh sau :
Để xem nội dung ẩn này, bạn phải phản ứng bằng một trong các phản ứng sau : Wow Wow
Chúc các bạn thành cmn công!

Sau khi đã hết 3Gb data để phát wifi thì mình có thử dùng app Everyxy Proxy để đổi IP, thì mình đã thử kết nối máy bắt wifi chỉnh sửa proxy với cổng như trên hình thì mạng được kết nối tiếp tục, máy không cần phải root
Làm giống như share v2ray là được nha anh em
Cập nhật 27/1 ,với anh em dùng Router Openwrt chỉnh ttl lại là ok

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên