• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Làm khảo sát kiếm tiền online? Tại sao không

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
2,741
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
Chào các thím, tình hình là vợ mình đang nghĩ ốm nên rảnh rỗi kêu mình tìm việc gì đó cho làm kiếm ít đồng, thì sau mấy hôm đi lân la, dò hỏi, tìm kiếm thì mình thấy làm khảo sát,OFFER là ok nhất. Lương ko cao nhưng làm nhẹ nhàng ngày 3-5$ cũng vô tư. Nếu siêng và làm nhiều site thì có thể kiếm 8-10$.

Không nói nhiều nữa, vì mình chỉ mới chơi site này nên mình chỉ giới thiệu anh em site này thôi nhá. Anh em vào đây để đăng ký này : .

Sau khi đăng ký anh em xác nhận email giùm mình, để kích hoạt mail thì đăng nhập, rồi vào lootup.me/account.php, chọn Update Market Research Profile, như hình sau:
You must be registered for see images

Những mục cần lưu ý:

Năm sinh: Nên từ 1988 đến 1995, Zip code 111111 hoặc 13000 hoặc 100000, Married (đã kết hôn), Children 1 (có 1 con), Education: Bachelor's Degree (bằng cử nhân), Which of the following devices do you own: nên chọn có máy chơi game, nếu chọn Android thì không chọn Iphone và Ipad nữa! Household Income (thu nhập hàng năm): chọn tầm khá giá nhé. Shopping Authority (quyết định mua sắm) : Yes. Employment Status: Full time, nghề thì tránh mấy nghề như: bán lẻ, quan hệ công chúng, vận tải, giáo dục, ngân hàng và viễn thông, số lượng nhân viên công ty: 5000+.

Thành phố thì nên chọn Hà nội, TP HCM hoặc Đà nẵng cho nhiều survey nhé.

Mỗi ngày nên quay vòng quay 1 lần để nhận phần thưởng điểm hoặc bonus % khi hoàn thành khảo sát/nhiệm vụ:

VỀ LÀM KHẢO SÁT:
Trong mục Surveys Just for You thì có khảo sát nào thì làm khảo sát đó.
Trong mục Participate in Surveys thì ưu tiên làm 2 con 975 points và 750 points mọi người nhé.

Site này min rút chỉ có 1$. Tức là 1000 point, nhiều khi làm xong 1 cái khảo sát là đủ rút rồi.

Mình vừa rút $2 hôm qua đây.

Chào các thím, tình hình là vợ mình đang nghĩ ốm nên rảnh rỗi kêu mình tìm việc gì đó cho làm kiếm ít đồng, thì sau mấy hôm đi lân la, dò hỏi, tìm kiếm thì mình thấy làm khảo sát,OFFER là ok nhất. Lương ko cao nhưng làm nhẹ nhàng ngày 3-5$ cũng vô tư. Nếu siêng và làm nhiều site thì có thể kiếm 8-10$.

Không nói nhiều nữa, vì mình chỉ mới chơi site này nên mình chỉ giới thiệu anh em site này thôi nhá. Anh em vào đây để đăng ký này : .

Sau khi đăng ký anh em xác nhận email giùm mình, để kích hoạt mail thì đăng nhập, rồi vào lootup.me/account.php, chọn Update Market Research Profile, như hình sau:

Site này min rút chỉ có 1$. Tức là 1000 point, nhiều khi làm xong 1 cái khảo sát là đủ rút rồi.

Mình vừa rút $2 hôm qua đây.
Khó ăn lắm, trả lời toàn fail không 🤔

$ về

Điền thông tin như trên xong nó báo lỗi @@ dù ko bỏ qua bước nào. Và làm sao để gắn tài khoản ngân hàng hoặc pp ạ?

Điền thông tin như trên xong nó báo lỗi @@ dù ko bỏ qua bước nào. Và làm sao để gắn tài khoản ngân hàng hoặc pp ạ?
bạn vào đây rồi kéo xuống cuối
/account.php

Back
Bên trên