• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Trợ giúp [ Nhờ/Yêu cầu ] Mod ứng dụng tại đây!

Nhận mod và trả link tại đây.

Chỉ MOD khi có đủ điều kiện khi cmt sau :
  1. Tên ứng dụng:
  2. Yêu cầu:
  3. Link APK/CHPlay:
  4. Chờ Modder, không được phép hối thúc.
Riêng điều kiện thứ 3, link APK chỉ nhận link Drive, box, dropbox vv... Các link kiếm tiền sẽ bị ban.

Xong rồi thì chờ.

--------------------
Đối với các Modder đang Release Mod cho anh em trên diễn đàn, vui lòng tải Key ở đính kèm (key dành cho APK Editor Pro), để có thể đồng bộ các bản mod với team mình. Cảm ơn.
Trong zip có 4 loại key, 2 cái pk8 & x500.pem dùng cho Apk Editor Pro, .key dùng cho MT Manager (chép vào /MT2/Keys/)
1.Video Dowloader for Instagram
2.https://play.google.com/store/apps/details?id=instagram.video.downloader.story.saver
3.Xóa quảng cáo
4.Xin Cảm ơn ạ

1. TikTok
2.
3. Mod chuyển quốc gia (cho ae ở nước ngoài về VN xem)
4. Thanks

1.TiviMate IPTV Player
2.https://play.google.com/store/apps/details?id=ar.tvplayer.tv
3.Mod premium
4.Tks ad ạ

1. Tên ứng dụng:
  2. Yêu cầu:
  3. Link APK/CHPlay:
Riêng điều kiện thứ 3, link APK chỉ nhận link Drive, box, dropbox vv... Các link kiếm tiền sẽ bị ban.

Xong rồi thì chờ.

--------------------
Đối với các Modder đang Release Mod cho anh em trên diễn đàn, vui lòng tải Key ở đính kèm (key dành cho APK Editor Pro), để có thể đồng bộ các bản mod với team mình. Cảm ơn.
Trong zip có 4 loại key, 2 cái pk8 & x500.pem dùng cho Apk Editor Pro, .key dùng cho MT Manager (chép vào /MT2/Keys/)
  1. Tên ứng dụng: Xeropan: Học ngôn ngữ
  2. Yêu cầu: Mod vip, chặn quảng cáonhưng vẫn cho phép đăng nhập bằng Google để đồng bộ
  3. Link APK/CHPlay:
  5. Cảm ơn admin, hy vọng có nhiều app giáo dục được mod hơn ạ

1. Tên ứng dụng: shopee
  2. Yêu cầu: ẩn tab "áp dụng vou ko thành công" di bấm đặt hàng
  3. Link APK/CHPlay:
nếu thành công hứa ũng hộ 200=>500k

1. Tên ứng dụng:
  2. Yêu cầu:
  3. Link APK/CHPlay:

Xong rồi thì chờ.

--------------------
1. Tên ứng dụng: The Pattern Astrology.
2. Yêu cầu: Mod chạy bonds không giới hạn, chạy bonds romantic cho người dưới 18 tuổi, tạo không giới hạn custom profile, unlock tính năng go deeper,...
3. Link CHPlay:
Đa tạ admin ạ :3

Back
Bên trên