• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Rehtona : Puzzle HardCORE Game

Địa chỉ
Vietnamese
GMT
323
Android • HOT HOT HOT • Rehtona - Tựa game phiêu lưu giải đố mang phong cách đồ họa pixel đẹp mắt đã ra mắt phiên bản tiếng Trung trên TapTap ~
You must be registered for see images attach

Tên Game : Rehtona : HardCORE Puzzle Game

Dung Lượng : Tầm 90mb ~

Ngôn Ngữ : Tiếng Anh / Tiếng Trung

Tình Trạng : game hiện miễn phí trên TapTap với hình thức chơi thử 8 chương đầu. Bạn sẽ phải bỏ tiền mua để mở khóa full game và 2 DLC. Vì game chưa có trên CH Play nên cũng chưa tìn ra bản unlock nào nên các bạn chơi tạm nha ~
Mình có up File .apk cho bạn nào không dùng TapTap ~
Thiên LinkLink ơ Địa LinkLink - Upload và chia sẻ bởi #HanT :

Để mị Giới Thiệu - cho mà nghe ~ :
(Phần mô tả chính của Game)
Đó chỉ là một ngày bình thường ....
Khi Rehtona trò chuyện với bạn bè ở quảng trường thị trấn, thế giới mà cô biết nó bắt đầu thay đổi mà không báo trước - và một thế giới khác dường như trùng lặp với thực tế. Đột nhiên, Rehtona thấy mình cô đơn trong quảng trường thị trấn - và một cánh cửa xa lạ xuất hiện trước mắt cô. Một giọng nói yếu ớt có thể nghe thấy đằng sau cánh cửa tên gọi của cô.
Rehtona đã can đảm mở cửa, nhưng cô không thể thấy gì ngoài một thế giới biệt lập ngoài nó. Rồi thế giới riêng của cô bắt đầu tan vỡ khi cô bất tỉnh.
Khi tỉnh dậy, cô nhận ra mình vẫn ở trong thế giới của riêng mình - nhưng thế giới đó giờ đã trở nên trống rỗng và cô lập giống như những gì cô nhìn thấy ở phía bên kia cánh cửa. Cô tìm thấy một bức ảnh nằm trước cửa nhà chứa một thông điệp đơn giản nhưng bí ẩn: Kiếm Tìm chính mình.

/•"COPYRIGHT"•/ reup bài viết xin ghi nguồn PAGE Xưởng Game RiR - HanTvirus BLOG và Trần Tấn Đạt ♡

Back
Bên trên