• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Tải thêm Ram cho điện thoại không cần root =))

Đây là ứng dụng đã được mod Premium

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
39,074
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
Như tit....

Đùa tí, đây là ứng dụng giúp bạn có thể tạo swap ram ảo trên điện thoại của bạn mà KHÔNG CẦN PHẢI ROOT MÁY. Tạo bao nhiêu tùy thích.

You must be registered for see images

Đây là ảnh mình test, mình chỉ test trước 5gb ram ảo thôi xem sao :D hiha.
Thông tin từ Min:
Vô tình mò được 1 hảo ứng dụng , có tác dụng tạo ram ảo ( SWAP ) mà không cần root , bà con có thể sử dụng nếu điện thoại của bạn quá lag , nó sẽ lấy dung lượng máy ( mà bạn cho phép ) rồi tiến hành tạo SWAP

Ram ảo này hoạt động song song ram thật để hỗ trợ bộ đệm => đa nhiệm tốt hơn ( nó khác với phương thức swap đế gánh luôn ram thật khi nó đầy )

Bà con có thể set bao nhiêu cũng được , miễn là có đủ dung lượng (bộ nhớ trong).

Trong quá trình tạo SWAP có thể rất lag và không sử dụng được điện thoại, đừng lo, tạo file 5Gb tầm 30s thôi, ráng chờ nhé.

====================================
Quá trình tự trải nghiệm , mình chơi hẳn . . . 10gb swap ;v và khả năng đa nhiệm tốt hơn rõ rệt , không còn phải load lại như trước đó nữa ( máy mình 6g ram và thường còn trống 1.5gb )
Hiệu quả của swap sẽ dễ nhận thấy nhất khi bạn dùng trên các điện thoại cũ , yếu ( lắp thẻ nhớ vô làm bộ nhớ trong rồi swap )

Liệu có phải scam ? ban đầu mình cũng nghĩ thế , nhưng mà hơn 1 triệu lượt tải kèm 16.000 đánh giá 5 sao thì mình cũng không chắc ;v

Xin lưu ý : ram ảo không thay thế được ram thật và chỉ là biện pháp đường cùng nếu máy bạn quá lag.

Các bạn có thể tải về tại đây:

Mới đầu nó tạo file lên bộ nhớ trong, xong làm sao cho qua thẻ nhớ ạ

Như tit....

Đùa tí, đây là ứng dụng giúp bạn có thể tạo swap ram ảo trên điện thoại của bạn mà KHÔNG CẦN PHẢI ROOT MÁY. Tạo bao nhiêu tùy thích.

Ngo
Như tit....

Ngon cơm

:after_boom:Cái tui đang thắc méc là thế này
  • Nó không cần ROOT thì nó SWAP kiểu gì nhỉ :angry: ( nó bật cái tính năng swap kiểu gì? )
  • Nó không có chạy ngầm và không hiện trong DS app đang chạy nền ( RAMEXPANDER còn phải chạy nền để chạy cái dịch vụ Swap mà cái này thì không cần ) :misdoubt:

Nghi nghi app này chỉ là app tạo file cho đỡ trống bộ nhớ :sexy_girl:

:after_boom:Cái tui đang thắc méc là thế này
  • Nó không cần ROOT thì nó SWAP kiểu gì nhỉ :angry: ( nó bật cái tính năng swap kiểu gì? )
  • Nó không có chạy ngầm và không hiện trong DS app đang chạy nền ( RAMEXPANDER còn phải chạy nền để chạy cái dịch vụ Swap mà cái này thì không cần ) :misdoubt:

Nghi nghi app này chỉ là app tạo file cho đỡ trống bộ nhớ :sexy_girl:
ý thím là...

Back
Bên trên