• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Thông báo Thông báo cập nhật Diễn đàn GocMod Team!

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
44,948
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
Để góp phần xây dựng diễn đàn lớn mạnh hơn, để giúp cho anh em có kinh phí làm file 4G, giúp mình có kinh phí duy trì vận hành máy chủ của GocMod, mình sẽ cập nhật bổ sung 1 vài thứ, anh em đọc rồi cmt góp ý nhé.

1: Đối với những cá nhân đang, đã làm file 4G chuyên nghiệp, mình đã bàn bạc kỹ lưỡng với các bạn trước, sắp tới sẽ chia link file theo 2 kiểu :
  1. Free Member - Hạn sử dụng 1-2 ngày, link rút gọn, link quảng cáo cho các cá nhân làm file có thêm thu nhập.
  2. Vip Member - Hạn sử dụng lâu hơn, link tải thẳng ko qua quảng cáo.
2: Đối với thành viên GocMod Team. Để tránh việc xu GMT mất giá trị, VIP & Free ko có chênh lệch nhiều thì mình đưa ra 1 số giải pháp như sau:
  1. Free Member - Sử dụng file 4G, APK độc quyền sẽ bị 1 số giới hạn nhất định (ví dụ : thời gian ngắn hạn 1-2 ngày...). Không thể cày xu GMT.
  2. VIP Member - Sử dụng mọi dịch vụ trên diễn đàn thoải mái, tuy nhiên nếu chúng tôi phát hiện bạn leech file ra khỏi forum, chúng tôi sẽ khoá tài khoản và ko bồi thường thiệt hại (mất vip, gmt vv..). Vip sẽ có thể cày GMT.

Thiệt, nếu free member cũng cày xu thì ai cũng cày xu rồi GMT ko còn giá trị gì. Mà để thời gian tới mình suy xét lại

Back
Bên trên