• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Thông báo về GocMod và diễn đàn

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Nó cũng đủ lí do thôi, nó quét ra bug hack các kiểu là vi phạm cái gì đấy, xong traffic đa số là đã fake ip nó tưởng cheat nữa, tốt nhất qua bên nào thoáng hơn thôi
Không có bên nào đâu, mà.. theo t tìm hiểu thì.
T đặt quảng cáo tự động, xong nó tự dộng chèn qc ở vị trí thích hợp trên web => rồi nó tự gửi mail bảo t chèn qc sai vị trí => vô hiệu :haha:

T đặt quảng cáo tự động, xong nó tự dộng chèn qc ở vị trí thích hợp trên web => rồi nó tự gửi mail bảo t chèn qc sai vị trí => vô hiệu :haha:
Thế cứ thử adsense thêm phát nữa xem đc đồng nào ko hay gần tổng nó vhh tiếp :sneaky:

"Tự động chèn qc ở vị trí thích hợp" Lmao ôi bạn ơi bị vhh như giờ cũng là 1 phần b tham quá ấy b ạ, gg nó cũng chỉ là cái máy, làm gì có chuyện đk xong là nó tìm chỗ nhét qc cho nếu ko chỉ nó? Rồi lúc đầu chỉ có qc đầu trang cuối trang, xong giờ thì còn có cái thanh nhỏ chắn ngang mất tab tt, chưa kể lần nào vào click vào đâu 1 cái qc cũng phải hiện giữa mặt nữa mới chịu, xong rời khỏi để qua link tải đợi 30s hiện qc tiếp... Adsense đã tiên tiến thế này rồi ư Lmao

quảng cáo lắm vào làm ảnh hưỡng "trãi nghiệm người dùng" thì chịu
mình cũng đặt cả chục site có bị gì, đặt code theo nó, respon với 2-3 kích thước chuẩn
"không dùng js hay code gì để cố tình hiển thị" thì có bị gì
nầy là ăn report từ người dùng và bị hốt rùi

mình tôn trọng dàn admin và gocmod nhưng các bạn nói chả biết gì mà bị khóa thì xin lỗi =))

"Tự động chèn qc ở vị trí thích hợp" Lmao ôi bạn ơi bị vhh như giờ cũng là 1 phần b tham quá ấy b ạ, gg nó cũng chỉ là cái máy, làm gì có chuyện đk xong là nó tìm chỗ nhét qc cho nếu ko chỉ nó? Rồi lúc đầu chỉ có qc đầu trang cuối trang, xong giờ thì còn có cái thanh nhỏ chắn ngang mất tab tt, chưa kể lần nào vào click vào đâu 1 cái qc cũng phải hiện giữa mặt nữa mới chịu, xong rời khỏi để qua link tải đợi 30s hiện qc tiếp... Adsense đã tiên tiến thế này rồi ư Lmao
ông không biết mẹ gì thì đừng nói. Người ta cười cho đấy.
Đã bảo quảng cáo tự động là do Google tự ra
kích thước, tự chèn và tự quảng cáo lên trang hết.

Kiểu vầy.

quảng cáo lắm vào làm ảnh hưỡng "trãi nghiệm người dùng" thì chịu
mình cũng đặt cả chục site có bị gì, đặt code theo nó, respon với 2-3 kích thước chuẩn
"không dùng js hay code gì để cố tình hiển thị" thì có bị gì
nầy là ăn report từ người dùng và bị hốt rùi

mình tôn trọng dàn admin và gocmod nhưng các bạn nói chả biết gì mà bị khóa thì xin lỗi =))
chắc là vậy. thật ra thì ở blogger mình cũng không chỉnh sửa gì nhiều trong code được (vì cũng ko biết sửa cái gì).

ông không biết mẹ gì thì đừng nói. Người ta cười cho đấy.
Đã bảo quảng cáo tự động là do Google tự ra
kích thước, tự chèn và tự quảng cáo lên trang hết.

Kiểu vầy.

chắc là vậy. thật ra thì ở blogger mình cũng không chỉnh sửa gì nhiều trong code được (vì cũng ko biết sửa cái gì).
Thôi thôi ông im mẹ mồm thì có, tham thì thâm biện hộ cái gì :sneaky: :sneaky: :sneaky:

Xàm :poop:
Đã không biết thì đừng nói to.
Mà từ bao h web t phải chờ 30s để tải thế?
Ok 30s t có thể skip đc bằng nút đã hiểu, nhưng việc b tạo trang chuyển hướng lại có thêm qc trên đó thì khác gì đặt thêm qc? khác éo gì bọn shortlink ?? hồi trước cả khi áp dụng cái gmt này làm gì có?? Lại bảo ko tham??

Ok 30s t có thể skip đc bằng nút đã hiểu, nhưng việc b tạo trang chuyển hướng lại có thêm qc trên đó thì khác gì đặt thêm qc? khác éo gì bọn shortlink ?? hồi trước cả khi áp dụng cái gmt này làm gì có?? Lại bảo ko tham??
ý là ở forum này à?
Forum này t làm cái trang chuyển hướng từ lúc mới tạo lại forum kìa?
Ngáo à?
T mà tham t gắn script link tự chuyển sang link rút gọn kiếm tiền hết cũng ko ai nói gì dc t. Nhưng t không làm vậy :D

Back
Bên trên