• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.
VSCO: Trình chỉnh sửa Ảnh và Video

VSCO: Trình chỉnh sửa Ảnh và Video v227 [Đã mở khoá]

No permission to download
  • Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
39,396
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
GhostKiller submitted a new resource:

- Ứng dụng VSCO đã được MOD Full cho Android miễn phí.

VSCO là một nơi mà khả năng biểu đạt là quan trọng nhất. Chúng tôi cung cấp các công cụ chỉnh sửa ảnh và video sáng tạo, nguồn cảm hứng và là nơi để bạn được là chính mình.
You must be registered for see images

Hãy chia sẻ ảnh và video của bạn với #VSCO để có cơ hội được VSCO giám tuyển. Chúng tôi rất mong chờ được xem tác phẩm của bạn.

TRÌNH CHỈNH SỬA ẢNH MIỄN PHÍ
Đưa khả năng nhiếp ảnh của bạn...

GhostKiller updated with a new update entry:

Có gì mới?
Cảm ơn bạn đã tạo với VSCO! Chúng tôi thường xuyên phát hành các bản cập nhật để cải thiện trải nghiệm của bạn. Cập nhật lên phiên bản mới nhất của ứng dụng để có quyền truy cập vào các cài đặt trước, công cụ chỉnh sửa và nội dung truyền cảm hứng mới nhất của chúng tôi. Để biết danh sách tất cả các bản sửa lỗi, vui lòng truy cập vs.co/update.

Nếu bạn muốn được trợ giúp về bất kỳ vấn đề nào, vui lòng truy cập vs.co/help.

Có gì mới?
Cảm ơn bạn đã tạo với VSCO! Chúng tôi thường xuyên phát hành các bản cập nhật để cải thiện trải nghiệm của bạn. Cập nhật lên phiên bản mới nhất của ứng dụng để có quyền truy cập vào các cài đặt trước, công cụ chỉnh sửa và nội dung truyền cảm hứng mới nhất của chúng tôi. Để biết danh sách tất cả các bản sửa lỗi, vui lòng truy cập vs.co/update.

Có gì mới?

Back
Bên trên