• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Trợ giúp [ Nhờ/Yêu cầu ] Mod ứng dụng tại đây!

1.Tên ứng dụng: Filmic Pro
2 Yêu cầu: Unlock all
3. Link apk
Cảm ơn các bác

Nhận mod và trả link tại đây.

Chỉ MOD khi có đủ điều kiện khi cmt sau :
  1. Tên ứng dụng:
  2. Yêu cầu:
  3. Link APK/CHPlay:
  4. Chờ Modder, không được phép hối thúc.
Riêng điều kiện thứ 3, link APK chỉ nhận link Drive, box, dropbox vv... Các link kiếm tiền sẽ bị ban.

Xong rồi thì chờ.

--------------------
Đối với các Modder đang Release Mod cho anh em trên diễn đàn, vui lòng tải Key ở đính kèm (key dành cho APK Editor Pro), để có thể đồng bộ các bản mod với team mình. Cảm ơn.
Trong zip có 4 loại key, 2 cái pk8 & x500.pem dùng cho Apk Editor Pro, .key dùng cho MT Manager (chép vào /MT2/Keys/)
1 nice mind
2 mod vip
3 linh:

Nhận mod và trả link tại đây.

Chỉ MOD khi có đủ điều kiện khi cmt sau :
  1. Tên ứng dụng:
  2. Yêu cầu:
  3. Link APK/CHPlay:
  4. Chờ Modder, không được phép hối thúc.
Riêng điều kiện thứ 3, link APK chỉ nhận link Drive, box, dropbox vv... Các link kiếm tiền sẽ bị ban.

Xong rồi thì chờ.

--------------------
Đối với các Modder đang Release Mod cho anh em trên diễn đàn, vui lòng tải Key ở đính kèm (key dành cho APK Editor Pro), để có thể đồng bộ các bản mod với team mình. Cảm ơn.
Trong zip có 4 loại key, 2 cái pk8 & x500.pem dùng cho Apk Editor Pro, .key dùng cho MT Manager (chép vào /MT2/Keys/)
  1. Tên ứng dụng: NapsternetV
  2. Yêu cầu: Xóa quảng cáo
  3. Link APK/CHPlay:
  4. Xin cảm ơn.....!

1.Tên ứng dụng: FluentU: Learn Language videos
2 Yêu cầu: Unlock Premium
3. Link CHPlay:
Đội ơn admin :p

1. Tên ứng dụng: Vietmap Assistant
2 Yêu cầu: kích hoạt đăng nhập
3. Link CHPlay:
4. Thank ad.

1.Tên ứng dụng: Navitel 11
2 Yêu cầu: Unlock
3. Link apk
Bạn cài app clone pro để nhân bản Navitel (chọn OS V3.1.1 trở xuống, Navitel bản 11.11.917 (bản cao hơn ko ramdom ID được)), vào mục Device privacy --> brand/model chọn ramdom --> turn on. Khi nào hết 7 ngày lại nhấn ramdom --> turn on thì tiếp tục trial 7 ngày.

Bạn cài app clone pro để nhân bản Navitel (chọn OS V3.1.1 trở xuống, Navitel bản 11.11.917 (bản cao hơn ko ramdom ID được)), vào mục Device privacy --> brand/model chọn ramdom --> turn on. Khi nào hết 7 ngày lại nhấn ramdom --> turn on thì tiếp tục trial 7 ngày.
này hả ông

Back
Bên trên