• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

3 App bán data kiếm tiền lẽ mùa dịch

• Người tạo chủ đề Baokhanh2020
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Baokhanh2020

Xem chùa 👀
GMT
797
Mình đang cày 3 app này chưa nhận được pay nhưng tham khảo trên youtube thì cũng khá nhiều được thanh toán rồi nên mạo muội giới thiệu anh em kiếm tiền lẽ mùa dịch với tiêu chí tích tiểu thành đại 1 ngàn cũng lụm , các app này buổi tối trước khi đi ngủ anh em chỉ cần bật lên sáng hôm sau tắt đi là dc .

1 . Honeygain

You must be registered for see images

Cái này thì quá nổi tiếng rồi chắc ai cũng biết min pay là 20 thanh toán qua paypal

+ Link giới thiệu của em các bác ủng hộ giúp :

+ Link không Aff :

2 . IPROYAL

Cái này thì min pay là 5 nha , để tải app bạn vào mục download để tải hoặc có thể tải trong Google Play Store

Link afff :

Link không aff :

+ Link không aff :

3 . peer2profit

Cái này của nga min pay là 10$ thanh toán bằng bitcoin , anh em down app về điền email vào cái khung là tự động tính tiền không cần đăng nhập nhé sau khi đăng ký vào muc download chọn Adroind file apk để tải về nha

+ Link aff :

+ Link không aff :

Mình đang cày 3 app này chưa nhận được pay nhưng tham khảo trên youtube thì cũng khá nhiều được thanh toán rồi nên mạo muội giới thiệu anh em kiếm tiền lẽ mùa dịch với tiêu chí tích tiểu thành đại 1 ngàn cũng lụm , các app này buổi tối trước khi đi ngủ anh em chỉ cần bật lên sáng hôm sau tắt đi là dc .

1 . Honeygain

Cái này thì quá nổi tiếng rồi chắc ai cũng biết min pay là 20 thanh toán qua paypal

+ Link không Aff :

2 . IPROYAL

Cái này thì min pay là 5 nha , để tải app bạn vào mục download để tải hoặc có thể tải trong Google Play Store

Link afff :

Link không aff :

+ Link không aff :

3 . peer2profit

Cái này của nga min pay là 10$ thanh toán bằng bitcoin , anh em down app về điền email vào cái khung là tự động tính tiền không cần đăng nhập nhé sau khi đăng ký vào muc download chọn Adroind file apk để tải về nha

+ Link aff :

+ Link không aff :
app 3 bị lỗi rồi

Theo đánh giá các bác mấy app này thế nào. Để im có tiền á

1 . Honeygain

+ Link không Aff :

2 . IPROYAL

Link afff :

Link không aff :

+ Link không aff :

3 . peer2profit

+ Link aff :

+ Link không aff :
Cai Honeygain thanh toán như thế nào ad?

Back
Bên trên