• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Bản đồ Q1 2022 cho Navitel full v9.13.73 và WINCE 9.13.66

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Xong sau đó mở internet lên bình thường chứ? Nó có ảnh hưởng gì đến vận hành tìm đường ko nhỉ?

Bản này bản đồ nén dữ liệu theo công nghệ mới nên thấy load nhanh hơn hẳn luôn. Quá tuyệt vời

Bản cập nhật đợt này không có cảnh báo bằng lời nhắc sắp tới bảng thay đổi tốc độ các bác nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn chép file Speedcam vào lại, xong tắt kết nối Internet, chạy Navitel lên, sau đó vào Cài đặt/dịch vụ trực tuyến, tắt mục kết nối Internet đi nha. Mình đã thử và giải quyết đc rùi
Làm kiểu này mất thông báo mật độ giao thông. Có cách nào ngon hơn không bạn. Có mật độ giao thông cũng hay

Bản đồ Q1 2022 cho Navitel full v9.13.73 và WINCE 9.13.66

You must be registered for see medias

Hướng dẫn cập nhật:
  • Chép file NaviTel_Activation_Key.txt tương ứng (android, N500, WINCE) trong các thư mục Key *** vào thư mục NavitelContent/License
  • Chép file bản đồ earth20220428_v9.nm7 và bản đồ vnm20220428_v9.nm7 vào thư mục NavitelContent/Maps
  • Chép file VNM_20220310.nsc vào thư mục NavitelContent/Speedcams
Thưởng thức

You must be registered for see images

Cảm ơn bạn rất nhiều!

Bản đồ mới này vẫn chưa cập nhật cầu Hòa Bình 2 dù đã được đưa vào sử dụng hơn nửa năm nay rồi. Bên Vietmap đã cập nhật ngon lành. Hy vọng đợt cập nhật tới sẽ có

Ad ơi, sao mình chạy Navitel được 1 lần xong file Speedcam vừa chép vào nó lại bị xóa mất, có cách nào giải quyết ko Ad???

Các bản tải trước có kèm theo file "Index.ind" Có thể do file Index.ind cũ không tương thích nên speedcam bị xóa đi.

Nên dùng bản Q4 2021. Vẫn cho mở internet. Vẫn cấp nhật speedcams lên 01/05/2022

Chỉnh sửa lần cuối:
Ad ơi dùng bản đồ mới này rồi dùng speedcams của bản cũ có ok không nhỉ?

Back
Bên trên