• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Cài YTB Premium và nhiều hơn nữa cho TV LG [Webos]

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đã root vĩnh viễn như video, nhưng không biết nhiều souce hay với cả ai convert lại được app monter tv thì ngon, vì giờ cài được hết app tự do rồi mà thiếu mỗi ông viết app lg convert lại thôi😁

Đã root vĩnh viễn như video, nhưng không biết nhiều souce hay với cả ai convert lại được app monter tv thì ngon, vì giờ cài được hết app tự do rồi mà thiếu mỗi ông viết app lg convert lại thôi😁
Có tiền là làm dc à bạn ...thuê ngta làm thôi 😂

Khó lắm, tìm người viết code app trên pc android còn dễ, chứ lg os không biết ai.
Mình xem qua rồi , tạo 1 app chuyển hướng đến website của mình , cái website của mình thì tự thiết kế thôi , gắn link cho nó play video là dc ( quan trọng là có link tv để chạy )

Tự dưng mất bố nó app youtube, không xem được video là sao các bác, sau khoảng 10 ngày chạy ko quảng cáo (auto skip)

webos nhà mình nó cập nhật bản mới nhất cái developer 999h bây giờ k cài được gì nữa phải làm sao mấy bác ơi. Kết nối được với Manager trên pc nhưng k cài được gì hết, bấm Install nó chạy rồi biến mất trên tv k có gì luôn :(

webos nhà mình nó cập nhật bản mới nhất cái developer 999h bây giờ k cài được gì nữa phải làm sao mấy bác ơi. Kết nối được với Manager trên pc nhưng k cài được gì hết, bấm Install nó chạy rồi biến mất trên tv k có gì luôn :(
Root đi b

Back
Bên trên