• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chặn quảng cáo trên Facebook

• Người tạo chủ đề CNVBVD
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Dạo này xem video trên fb hay có quảng cáo như trên Youtube vậy, có cách nào chặn đc ko mọi người
Có, mình đang làm và ko còn quảng cáo nào đây. Tuy nhiên cần KIÊN TRÌ & KIÊN NHẪN.

Cách làm :
Bước 1:
Bạn lướt FB, Watch, Xem story các kiểu như bình thường.
Bước 2:
Bạn thấy quảng cáo nào thì bấm báo cáo (& ẩn quảng cáo) thay đổi với nhau liên tục.
Báo cáo QC bạn chọn gì cũng dc.
Vậy là xong rồi, bạn kiên trì lặp đi lặp lại là tầm 1-2 hôm là nó k quảng cáo trên fb của bạn nữa, tuy nhiên tầm nữa tháng - hơn tháng nếu có lại thì lặp lại bước 2.

Chắc ông này ăn ở không ngồi cào phím .ko thích qc

cách tui chỉ ở trên kìa ông, vẫn đc nhé. Tiếc là ở fb thôi, bên mess tui ko xài nên chưa thử
Trước thấy có người cũng làm cách thím rồi, nhưng mà hình như sau đó nó vẫn còn.
Cũng may là facebook nó chưa chèn quảng cáo vào groups. Mình toàn vào đó chứ không lướt news feed nên không thấy 😂

Có, mình đang làm và ko còn quảng cáo nào đây. Tuy nhiên cần KIÊN TRÌ & KIÊN NHẪN.

Cách làm :
Bước 1:
Bạn lướt FB, Watch, Xem story các kiểu như bình thường.
Bước 2:
Bạn thấy quảng cáo nào thì bấm báo cáo (& ẩn quảng cáo) thay đổi với nhau liên tục.
Báo cáo QC bạn chọn gì cũng dc.
Vậy là xong rồi, bạn kiên trì lặp đi lặp lại là tầm 1-2 hôm là nó k quảng cáo trên fb của bạn nữa, tuy nhiên tầm nữa tháng - hơn tháng nếu có lại thì lặp lại bước 2.
Này đúng nhe các bạn, tui thường làm vậy.

Back
Bên trên