• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Đóng góp ý kiến

♈♉♊♋♌♍♎♏♐♑♒♓⛎

Cảm ơn anh em đã luôn ủng hộ
VIP Member
Địa chỉ
Lạng Sơn
GMT
23,871
Xin chào ban quản trị bên diễn đàn gocmod, mình thường hay chuyên về mảng game và app trả phí . Nên là muốn yêu cầu có thêm thẻ Trả Phí hoặc Paid để màu tím cho khác biệt. Mỗi lần đăng chọn thẻ premium hoặc patched cũng thấy không phù hợp lắm khiến anh em hiểu nhầm.

Điều thứ 2 mình muốn là được cấp quyền sửa bài vì thường sẽ phải có cập nhật. Mà mình lại không muốn mỗi phiên bản lại đăng một bài gây loãng .

Thật ra nếu được đào tạo thêm về bẻ khoá xác thực ứng dụng thì mình còn nhiều app nữa. Nhưng cái này thì không phải ai biết cũng share lung tung được. Vậy nên mong ban quản trị sẽ đồng ý với hai yêu cầu trên của mình.

Hiện tại ngoài ứng dụng cũ mình post lại vào 4rum thì những ứng dụng mới mình xin được để pass giải nén là gocmod.com

Thay vì lập nhiều topic (hoặc cập nhật) thì có thể cmt ở top này :

Top này tạo ra mục đích giao lưu, chia sẻ các bản mod(paid, patched) mà các bạn tự mod được.

Hoặc chia sẻ ứng dụng phải đầy đủ VERSION nha. :)
Thân!

Top này tạo ra mục đích giao lưu, chia sẻ các bản mod(paid, patched) mà các bạn tự mod được.

Thân!
Topic đó là lập ra cho member yêu cầu, chứ cập nhật trong đó tù lắm

Thân!
Ver thì luôn là bản mới nhất tính từ lúc up lên

Mình không tìm thấy mục edit bài ở đâu

À tắt edit rồi vì mấy lão edit trừ xu lại nói t này nọ ấy mà =))

Back
Bên trên