• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Mẹo Săn Mã Shopee Nhanh Nhất, Tỉ Lệ Thành Công Cao

• Người tạo chủ đề mailinhqb
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

mailinhqb

Xem chùa 👀
GMT
261
Chia Sẻ Mẹo Săn Mã giảm giá Shopee

1. Cài ứng dụng hiển thị thời gian

Tất nhiên rồi, vì các mã voucher theo khung giờ số lượng rất ít, giá trị mã lại rất tốt. Nên có rất nhiều người canh. Có những mã hết lượt chỉ trong vòng 2-3 giây.

Thế nên đầu tiên bạn hãy cài ứng dụng hiển thị thời gian chính xác đến từng giây lên điện thoại nhé.

Ứng dụng đó chính là: Thời gian và bản ghi nhớ (Time Memo).

Bạn có thể vào CH Play gõ tìm kiếm với từ khóa “Thời gian và bản ghi nhớ” để tải ứng dụng về điện thoại nhé.

Có một điều rất đáng tiếc là bạn nào dùng iPhone thì sẽ không có ứng dụng này hoặc ứng dụng tương tự trong AppStore. Bạn có thể tham khảo cách săn mã cho iPhone ở phần dưới.

Ứng dụng Thời gian và bản ghi nhớ như hình dưới:

You must be registered for see images

Sau khi tải xong, bạn mở ứng dụng lên và tích chọn vào ô Kích hoạt ứng dụng để cho đồng hồ hiển thị trên màn hình. Nếu muốn tắt ứng dụng bạn chỉ cần bỏ dấu tích khỏi ô Kích hoạt ứng dụng là được.

Nhớ tick thêm vào ô Ngăn ngừa chấm dứt để tránh tình trạng ứng dụng thoát giữa chừng nữa nhé.

Bạn có thể cài đặt tùy chỉnh một số cái trong ứng dụng nếu thích. Nhưng mục đích cài ứng dụng để săn voucher theo khung giờ Shopee nên mình chỉ cần cho nó hiển thị thời gian có giây là OK rồi nhé.

Bạn hãy tích chọn vào ô Đồng bộ hóa thời gian mạngĐồng bộ hóa tự động. Ở mục Khoảng thời gian đồng bộ bạn hãy cài đặt chọn là mỗi 10 giây nhé. Như vậy mới đảm bảo đồng hồ nó chạy đúng giờ nhất.

Bạn cũng nên tích chọn vào ô Hiện mili giây để canh thời gian chính xác hơn nhé.

OK! Đến đây là chúng ta giải quyết được vấn đề thời gian đúng chuẩn nhé! Trước khi săn mã bạn nhớ Kích hoạt ứng dụng này lên cho nó chạy nha.

Cập nhật mới nhất:

Sau một thời gian săn mã thực tế, mình thấy việc canh thời gian chuẩn cực kỳ quan trọng.

Tuy nhiên, mình thấy Time Memo thỉnh thoảng chạy cũng không ổn định lắm.

Mình thấy canh thời gian chuẩn nhất và chính xác nhất là theo website: ⇒

Back
Bên trên