• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

FREE🔥 Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Có cách nào xuất file clone thành .apk k nhỉ? Mình muốn cài app clone lên xe hơi. Mong ad giải đáp giúp mình nha.

Mình cũng làm giống clip. Nhưng vì sao khi radom nó k reset lại 7 ngày nhỉ? Hiện tại mình đang còn 4 ngày. Mong ad giải đáp ạ. Mình xài bản v11.917 os 3.1.1 ạ

Mình xài Navitel v9 + kiki auto, điều hướng bằng giọng nói rất mượt. Đỡ phải cài nhiều app như tút trial này :big_smile:.
Bác cho em hỏi. Navitel khi mình không dùng dẫn đường. Nó không tự báo tốc độ giới hạn ạ

Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

You must be registered for see medias

Hướng dẫn:
1. Cài clone app pro v3.4.3
2. Huawei mobile services v6.10.4.302
3. Cài Navitel v11.11.917
4. Tạo thư mục NavitelContent/Maps và chép file bản đồ v11 vào đây.
5. Vào ứng dụng clone app pro và cấp quyền => nhấn + clone => Navitel => Chaos OS => More => Confirm =>
Download v3.1.1 => Back => Chaos OS => v3.1.1 => Confirm => Nhấn Clone và chờ vài giây. Sau đó cấp quyền cài
ứng dụng không xác định cho Clone app pro => Back => Cài đặt Navitel Clone => Xong.
6. Thưởng thức.
7. Sau 7 ngày dùng thử, vào Clone app pro => Nhấn vào Navitel clone => Nhấn Device privacy => Nhấn brand/model=>
nhấn vào Random và tiếp tục dùng thử 7 ngày. Mọi thắc mắc, xin trao đổi tại diễn đàn gocmod.com ( )

Cám ơn bạn @Blustar76

Chúc các bạn thành công.

Tải về.
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.
Em làm như bro mà màn hình bắt đầu của em khác bro. Các tính năng hạn chế, ko dc như máy bro. Xin bro hướng dẫn ạ
You must be registered for see images

Em làm như bro mà màn hình bắt đầu của em khác bro. Các tính năng hạn chế, ko dc như máy bro. Xin bro hướng dẫn ạ
You must be registered for see images
Bạn chịu khó đọc các trả lời ở trên, file chạy là file navitel clone chứ ko phải navitel gốc nhé, bạn vào clone app nhấn Random > turn on nếu phía trên chỗ current nó thay đổi model máy là được, sau đó chạy navitel clone sẽ có 7 ngày trial, hết 7 ngày thì lại nhấn nút random...

Back
Bên trên