• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

FREE🔥 Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

kent

chạy xe ôm
Admin
GMT
92,768
Navitel v11.11.917 dùng thử (hoài).

You must be registered for see medias

Hướng dẫn:
1. Cài clone app pro v3.4.3
2. Huawei mobile services v6.10.4.302
3. Cài Navitel v11.11.917
4. Tạo thư mục NavitelContent/Maps và chép file bản đồ v11 vào đây.
5. Vào ứng dụng clone app pro và cấp quyền => nhấn + clone => Navitel => Chaos OS => More => Confirm =>
Download v3.1.1 => Back => Chaos OS => v3.1.1 => Confirm => Nhấn Clone và chờ vài giây. Sau đó cấp quyền cài
ứng dụng không xác định cho Clone app pro => Back => Cài đặt Navitel Clone => Xong.
6. Thưởng thức.
7. Sau 7 ngày dùng thử, vào Clone app pro => Nhấn vào Navitel clone => Nhấn Device privacy => Nhấn brand/model=>
nhấn vào Random và tiếp tục dùng thử 7 ngày. Mọi thắc mắc, xin trao đổi tại diễn đàn gocmod.com ( )

Cám ơn bạn @Blustar76

Chúc các bạn thành công.

Tải về.
Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để xem nội dung này.

Last edited by a moderator:
Lưu ý: app clone tạo ứng dụng nhân bản cần phải có ứng dụng gốc cùng cài, nếu các bạn gỡ navitel gốc hoặc cập nhật lên navitel v11.11.935 thì navitel clone sẽ ko chạy được khi đó bạn phải gỡ bản 935 ra và cài bản 917 để bản clone chạy. Mình đã test khi clone bản 935 hoặc chọn os trên 3.1.1 thì bản clone ko thay đổi được id máy để thay đổi ngày dùng thử (test trên samsung note 10 A12)), các bạn dùng máy khác có thể test cài navitel bản mới nhất xong clone navitel -> chạy bản navitel clone lên để tải bản đồ dùng thử 7 ngày nếu ok thì dùng nhé (mình ko có máy khác nên chưa thử), nếu ko trial được thì dùng bản 917. Chúc thành công.

mở app clone mà nó k chạy gì cả các bác chỉ hiện chữ navitel thôi

mình dùng Samsung S20 Ultra 5G, Android 13 thì khi cài tới bước Navitel clone thì gặp thông báo như này:
This app can't be installed becase it's been reported as a voice phishing app.

Bấm OK thì nó KHông cho cài đặt nữa.

có cách nào khác phục ko? @kent
cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên