• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Nên kéo wifi của bên nào anh em nhỉ?

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Bên nào anh em nhỉ?

• Fpt

Số phiếu: 1 7.7%
  • Viettel

Số phiếu: 3 23.1%
  • Vnpt

Số phiếu: 9 69.2%
  • Khác... (để lại cmt)

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    13
Cảm ơn góp ý của bạn

Cứ FPaT hoặc VNPT mà fang thôi ông Nếu muốn dùng FPT thì nhớ đọc kỹ hết mấy cái hợp đồng nếu thấy OK thì hãy ký nha ( •̀ .̫ •́ )✧ Trước kia có dùng thấy FPT có app để quản lý Wi-Fi khá ổn Có thể bật tắt wifi từ xa qua app Xem được dung lượng đã dùng trong tháng Còn VNPT thì chưa đăng ký bao giờ nhưng nhà dì t hồi xưa có dùng ( tui thấy mạng của VPNT khá là ngon ) Hồi còn trẻ trâu t lấy pass wifi của bả share lên WiFi Master Key cho hàng xóm vô dùng chung cho nó lag lag cho vui ( Nhà có 7 máy kết nối sau 1 tháng Share Pass thì hơn có hơn 15 máy kết nối ) Trước khi Share tốc tải 5~7MB/s Sau khi share tốc tải còn 2~3.5MB/s Còn Viettel nhà ngoại tui cũng có dùng Sáng dùng max mạnh , tối lại lag (o≖◡≖) Chắc do tùy vùng thôi (。﹏。)

@GhostKiller Sài Gòn thì chổ nào thèn nào thầu khu mình ở thì dùng vì khu đó nó sẽ có chính sách chăm sóc khách hàng đặc biệt.Hú là nó xuống khắc phục ngay.Nó cho làm tốc độ a vèo vèo đc thì nó cũng có cách làm cho sóng nhà mạng khác chập chờn đc.Nên đừng nói ai ngon khỏe hơn ai mà phải xem thg nào có nhiều chiu trò hơn.Viettel 280k/tháng mà còn thua thg vnpt gói thấp nhất đây vì vnpt thầu khu đó.Ví dụ cho a hình dung.

@Tiến_Man.Utd Mình ở vùng sâu vùng xa xung quanh cũng k ai kéo wifi, có 2 nhà thì kiểu như cũng xa lắm. :v Nên k rõ

Mạng nào thì theo khu vực đó ông ở. Nông thôn thì theo vùng thành phố thì quan trọng chăm sóc khách hàng

Theo thứ tự chạy mượt.
1. Viettel
2. Vnpt
3. Fpt (Phương Nam)

Gọi tổng đài theo thứ tự mình đưa ở phía trên cho họ khảo sát trước,nếu có cáp thì kéo thôi.

Back
Bên trên