• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Ad-Free Tiện ích 101vn - Cap Nhat Lich, Cap Nhat Ty Le v1

Đây là ứng dụng đã được mod xoá quảng cáo

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
58,912
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
You must be registered for see images attach

Tên ứng dụng: Tiện ích 101vn - Cap Nhat Lich, Cap Nhat Ty Le
Yêu cầu: 4.1+
Tổng quan: Có rất nhiều tính năng trong ứng dụng này, thêm lịch phát sóng, thêm hiển thị tỉ lệ chính xác.
Phiên bản: v1 [Ad-Free]

Cái này có mod lại để dùng mấy phím điều hướng cho khiển của android tivi box đc ko bác ? . em thấy sài ngon mà phải dùng chuột mới chọn đc kênh . còn điều hướng qua khiển đc nhưng ko mở kênh đc hihi có mod lại đc như cái firefox tivi dùng mấy cái điều hướng thì ngon canh quá

Cái này có mod lại để dùng mấy phím điều hướng cho khiển của android tivi box đc ko bác ? . em thấy sài ngon mà phải dùng chuột mới chọn đc kênh . còn điều hướng qua khiển đc nhưng ko mở kênh đc hihi có mod lại đc như cái firefox tivi dùng mấy cái điều hướng thì ngon canh quá
mình cũng chưa thử trên box

Em biết nó là dành cho đt nhưng nãy cài đt thấy hay nên cài cho box luôn và thấy sài ok . chỉ có điều phải dùng chuột còn lại xem ngon canh lắm hihi
thử cái
xem

thử cái
xem
Cài xem đc điều hướng đc mà bấm ko biết đang chọn kênh nào vì nó ko lên kí hiệu như làm nổi hay đóng khung ô mình chọn hahh... Thôi em sài chuột cũng đc. Thấy hay vì nó nhiều kênh hơn vtv go

Cài xem đc điều hướng đc mà bấm ko biết đang chọn kênh nào vì nó ko lên kí hiệu như làm nổi hay đóng khung ô mình chọn hahh... Thôi em sài chuột cũng đc. Thấy hay vì nó nhiều kênh hơn vtv go
😂😂😂😂

Back
Bên trên