• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Full Vietmap S1 Q4 2022

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
link tải có 1 file android riêng và file Vmap nén cũng có 1 file Android nữa. vậy chép file nào vô ổ C vậy ad?

File này vẫn chưa *** hả bác chủ thớt, copy vào hết cài apk mà vẫn bị định vị sai

đã thành công. thanks.
giữa navitel và vietmap thì cái nào sài chuẩn hơn vậy mọi người

Mình đã cài trên 2 thiết bị (cài mời hoàn toàn theo hướng dẫn). Tuy nhiên, trên mobile thì định vị được còn DVD trên xe thì định vị ở 1 châu lục random nào đó 😥
Mong chủ thớt @vanlang84 và Adm @kent hỗ trợ giúp.
Mình cám ơn nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình đã cài trên 2 thiết bị (cài mời hoàn toàn theo hướng dẫn). Tuy nhiên, trên mobile thì định vị được còn DVD trên xe thì định vị ở 1 châu lục random nào đó 😥
Mong chủ thớt @vanlang84 và Adm @kent hỗ trợ giúp.
Mình cám ơn nhiều!

@kent ơi

@phongchot bạn chạy xe ra chỗ trống và thoáng, rồi bạn thiết lập gps cho thiết bị trong phần cài đặt ứng dụng thử xem. Cấp quyền định vị cho thiết bị á.

@phongchot bạn chạy xe ra chỗ trống và thoáng, rồi bạn thiết lập gps cho thiết bị trong phần cài đặt ứng dụng thử xem. Cấp quyền định vị cho thiết bị á.
Có lẽ liên quan đến chưa *** đc bản quyền adm ạ. Vì khi khởi động app lên, nó hiển thị đúng điểm đỗ xe nhưng ngay sau đó lại hiển thị tại độ khác (cực nhanh, cỡ chưa đến 1s)
Dvd android ver 4.4.4

Cảm ơn chủ thớt ... Chủ thớt cho mình xin số zalo để mình chuyển khoản ủng hộ mod team ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên