• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Hướng dẫn bypass giới hạn phát wifi

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Sau khi đã hết 3Gb data để phát wifi thì mình có thử dùng app Everyxy Proxy để đổi IP, thì mình đã thử kết nối máy bắt wifi chỉnh sửa proxy với cổng như trên hình thì mạng được kết nối tiếp tục, máy không cần phải root
Làm giống như share v2ray là được nha anh em

Sau khi đã hết 3Gb data để phát wifi thì mình có thử dùng app Everyxy Proxy để đổi IP, thì mình đã thử kết nối máy bắt wifi chỉnh sửa proxy với cổng như trên hình thì mạng được kết nối tiếp tục, máy không cần phải root
Như hình nào thế bạn.

Áp dụng cách 1 cho máy chưa root thì có dùng được luôn không hay mỗi lần dùng mỗi lần làm lại vậy bro?

Với có phát cho điện thoại khác được không ạ?

Áp dụng cách 1 cho máy chưa root thì có dùng được luôn không hay mỗi lần dùng mỗi lần làm lại vậy bro?

Với có phát cho điện thoại khác được không ạ?
làm đc luôn

ae làm theo cách này trên điện thoại được nhé.

b1: Cài Every Proxy trên máy cắm sim Wintel - hết dung lượng wifi
b2. Mở app Every Proxy, enable HTTP và SOCK
b3. Trên máy bắt wifi hoặc máy tính: vào phần Wifi / Cấu hình Proxy thủ công: Nhập thông tin giống như trên every proxy (bao gồm địa chỉ, thường là 192.168.... và port, thường là 8080 hoặc 1080)

Back
Bên trên