• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ ACCOUNT VIEON VIP / K+ | 30/10/2021

• Người tạo chủ đề phuong90905
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@GhostKiller Như này giải quyết được chưa ? Ngôn từ thanh niên chưa được xem là xúc phạm nhưng mày tao thì khác rồi. Thêm cả muốn gây
? . Phê bình. Chán mấy thằng ku này ghê. Mới tí tuổi share dăm ba cái tài khoảng liền quy chụp nói người khác đổi. Xin lổi chứ a thích coi thì mua . Ok .

?. Ad ko giải quyết ah. Coi lại đi. Ko có bằng chứng nói t đổi ah
chứ bạn người lớn nc như con nít thế? có ai trực tiếp nói bạn đổi đâu mà tự nhiên cái nỗi gai lên vậy cà(

?. Ad ko giải quyết ah. Coi lại đi. Ko có bằng chứng nói t đổi ah
Đây là bằng chứng. Bằng chứng cho sự xúc phạm Ban Quản Trị forum, bằng chứng cho việc bạn tố cáo mình nói bạn đã đổi pass Vieon. Và bằng chứng cho sự thiếu quan sát và phân tích vấn đề của bạn về cmt của mọi người.
Nhân đây xin band bạn nhé.
Lý do : Xúc phạm ban quản trị, xúc phạm member khác, gây bất hòa trong forum.

Đây là bằng chứng. Bằng chứng cho sự xúc phạm Ban Quản Trị forum, bằng chứng cho việc bạn tố cáo mình nói bạn đã đổi pass Vieon. Và bằng chứng cho sự thiếu quan sát và phân tích vấn đề của bạn về cmt của mọi người.

Chán . Lại nửa. M là thằng share cái tài khoảng làm cho ae bất hoà đấy. Xúc phạm. ???. Ai xúc phạm ai. Ok. M là mod mà thích thì band đi ... Đi đổ thừa người khác đổi pass rồi band. Haha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên