• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Cập nhật bản đồ Navitel Q3 2023 v9.13.xx full

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Cập nhật bản đồ Navitel Q3 2023

Hướng dẫn:

* V9
Chép file NaviTel_Activation_Key (tương ứng với hệ điều hành) đến thư mục /InternalMemory/NavitelContent/License/
Tải file bản đồ vnm20231127_v9.nm7 và chép vào thư mục /InternalMemory/NavitelContent/Maps
Copy file VNM_20230923.nsc vào thư mục NavitelContent/Speedcams

*V11 cập nhật thẳng trên app

Thưởng thức

You must be registered for see images

Mongg ad update lại links. Nén tất cả trong 1 file để ae dễ tải :"<

Hướng dẫn:

* V9
Chép file NaviTel_Activation_Key (tương ứng với hệ điều hành) đến thư mục /InternalMemory/NavitelContent/License/
Tải file bản đồ vnm20231127_v9.nm7 và chép vào thư mục /InternalMemory/NavitelContent/Maps

Thưởng thức

Mình cài map trên đt cho đầu avn(xe oto) đã cài đầy đủ theo các bước nhưng sao khi vào app lại báo kích hoạt là sao ad

Mình cài map trên đt cho đầu avn(xe oto) đã cài đầy đủ theo các bước nhưng sao khi vào app lại báo kích hoạt là sao ad
Đây là bản mod dùng thử 7 ngày, cứ mỗi lần khởi động lại bạn phải có mạng để kích hoạt để dùng thử 7 ngày. Hơi bất tiện 1 chút nhưng sau khi click vào kích hoạt thì bạn dùng map bình thường.

Đây là bản mod dùng thử 7 ngày, cứ mỗi lần khởi động lại bạn phải có mạng để kích hoạt để dùng thử 7 ngày. Hơi bất tiện 1 chút nhưng sau khi click vào kích hoạt thì bạn dùng map bình thường.
Bản này đã thuốc thang đầy đủ, đâu cần kích hoạt gì đâu. Chắc bạn trên sai đâu đó.

Bác kiểm tra lại sai đâu đó. Mình chỉ chép data vào bản cũ vẫn chạy ầm ầm. Link này chỉ có data mới chứ vẫn là bản 9.xx cũ bạn ạ.

Hướng dẫn:

* V9

Thưởng thức

Forum mình k cho chèn file đính kèm, muốn rep bằng cái ảnh hơi bất tiện ad nhỉ! Hay là acc mình k được mở chèn file đính kèm? Ad hỗ trợ giúp mình được k?

@ANHTUAN9791 Bạn up hình lên trang upanh.tv rồi chờ khoảng 15 giây > chọn mã nhúng là "BBcode medium linked" > sao chép link mã nhúng và dán vào bài viết của bạn là được.

Cho mình hỏi cài mới thì cop luôn file này đc k hay phải tìm tất cả bản cũ để cop vào

Back
Bên trên