• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Có cách nào để backup dữ liệu ứng dụng?

• Người tạo chủ đề Charlescowen
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Charlescowen

Xem chùa 👀
Địa chỉ
Hà Nội
GMT
1,107
Cho mình hỏi có cách nào để backup dữ liệu acc trong app không ạ? Kiểu mình muốn backup lại app fb mà khi reinstall thì có nguyên acc fb mình đăng nhập trước đó chứ không cần phải đăng nhập lại ấy
😉😉😉😉😉

Cho mình hỏi có cách nào để backup dữ liệu acc trong app không ạ? Kiểu mình muốn backup lại app fb mà khi reinstall thì có nguyên acc fb mình đăng nhập trước đó chứ không cần phải đăng nhập lại ấy
😉😉😉😉😉
Titanium Backup, với android dưới 9 đã root. hình như có thằng gì backup ko cần root mà backup cả data nhưng quên cmn tên rồi

Titanium Backup, với android dưới 9 đã root. hình như có thằng gì backup ko cần root mà backup cả data nhưng quên cmn tên rồi
Ui. Mong ad nghĩ ra được tên nó. Chứ máy mình đang có 1 đống acc cần backup mà giờ root là mất hết dữ liệu rồi còn đâu 😂

Backup mà có data thì theo em ngu kiến của em là phải root rồi. Mà root máy thì sao mà mất acc đc bác. Đâu phải cài lại đâu

Backup mà có data thì theo em ngu kiến của em là phải root rồi. Mà root máy thì sao mà mất acc đc bác. Đâu phải cài lại đâu
Lần trước e nhờ root máy thì bị remove hết dữ liệu về trạng thái ban đầu. E ko rành vụ này nên biết sao nói vậy thôi ạ 😅😅

Back
Bên trên