• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Độc quyền GocModTeam VPN - Thảo luận tại đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em đang dùng 1 con máy phụ, có vọc vạch ROM nên lâu lâu vọc trúng chỗ thì nó đâm ra lỗi ( mấy ngày trước em vọc Xposed hay bị bootloop ), đôi khi phải flash lại ROM. Bác cho em hỏi flash lại cài lại app thì có xin key lại được không, hoặc có cách nào backup Key - Mã kích hoạt để dùng lại không? Em đang nghĩ tới backup Data + App bằng Migrate.
Xin lại key thôi làm gì khổ vậy

Hiện tại mình đã xong code fix mất mạng (ping faild) thì tự reconnect

Còn ảnh dưới là đang beta fix lỗi vài sim nhấn connect xong nhảy log dis và reconnect liên tiếp mà không bảo ping ok :v
You must be registered for see images attach

You must be registered for see images attach

Thông báo khẩn, ứng dụng GocModTeam VPN v3.0.0 sẽ thêm tính năng auto fix disconnect liên tục, và chúng tôi đã quyết định sẽ GỠ bỏ KEY KÍCH HOẠT trên ứng dụng, h đây các bạn có thể xài thoải mái không cần Key nữa!

Link tải:
GocModTeam VPN v3.0.0

Thông báo khẩn, ứng dụng GocModTeam VPN v3.0.0 sẽ thêm tính năng auto fix disconnect liên tục, và chúng tôi đã quyết định sẽ GỠ bỏ KEY KÍCH HOẠT trên ứng dụng, h đây các bạn có thể xài thoải mái không cần Key nữa!

Link tải:
GocModTeam VPN v3.0.0
Cái này phải có gói nền vt mới dùng dk phải ko aD

Trả speed giữa đêm, quá xịn, kéo video 4K Youtube êm ru luôn. Mấy nay test thử v2ray mà kéo 1080 còn hơi khựng, còn của team thì chạy xịt khói luôn.

You must be registered for see images

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên