• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Hackmap liên quân.full antiband

• Người tạo chủ đề Tình Si
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Cái này chắc là do mục quản lý pin rồi.vào cài đặt dt cấp quyền cho liên quân chạy dưới nền nha.ko hạ xuống nó hay bị đóng.xài bản platin thì nên chọn tướng chọn phụ trợ xong hãy click chọn đội nó sẽ ít bị lag.ngày trc cứ sự chọn đội trc bị lag 1 lúc ko chọn tướng đc
Của bác cập nhật hết gói có bị mất vùng kéo thả skill ko

Của bác cập nhật hết gói có bị mất vùng kéo thả skill ko
Thấy cũng bt.nếu bị trục trặc j cứ làm lại.có file sẳn rồi.làm lại như đầu nhanh mà.tui ngày chơi 4-5 trận chủ yếu vô phá núp lùm đánh lén cho vui thôi

Của mình báo gói cài đặt không hoàn chỉnh, không biết khắc phục kiểu gì

Của mình báo gói cài đặt không hoàn chỉnh, không biết khắc phục kiểu gì
Do chép ko đúng chổ.H xoá liên quân đi.tải obb về trc.giải nén sẽ có folder này

Copy rồi paste nó vào obb (bộ nhớ trong/android/obb) rồi cài file apk là xong

Của mình đánh đc 5 trận thì bị diss game lúc bật tường lửa....phải để afk trận đó sau tầm 20p tắt tường lửa vào lại cứ đến đoạn kết nối vào sever là bị out game ae có cách nào khắc phục không nhỉ
Ah.bữa h ko để ý.khi vô trận click vô drone view 1 cái rồi tắt lun nha.nếu để nguyên thì hết trận nó hay bị văng

@Phạm Minh Toàn bác có file cam siêu xa không, nghe nói dùng chỉ tăng tằm nhìn thôi nhưng không rắc rối với không sợ tố cáo

@Phạm Minh Toàn bác có file cam siêu xa không, nghe nói dùng chỉ tăng tằm nhìn thôi nhưng không rắc rối với không sợ tố cáo
Đừng nghe tụi kia.bất cứ chỉnh sửa gì điều bị coi là hack.siêu xa mà ko hackmap nó còn khó chơi hơn.con ng nó lúc ẩn lúc hiện nhức óc lắm.hôm kia quên bật tường lửa bị treo acc 1 năm.tạo nick mới chơi lại vui hơn.vui là chính quan tâm j acc

Đừng nghe tụi kia.bất cứ chỉnh sửa gì điều bị coi là hack.siêu xa mà ko hackmap nó còn khó chơi hơn.con ng nó lúc ẩn lúc hiện nhức óc lắm.hôm kia quên bật tường lửa bị treo acc 1 năm.tạo nick mới chơi lại vui hơn.vui là chính quan tâm j acc
Hôm qua em test 5 trận ranks rồi vẫn k thấy gì , em thấy nó chỉ chỉnh code trong file borncam.xml với born.xml thôi

Back
Bên trên