• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Hướng dẫn bypass giới hạn phát wifi

• Người tạo chủ đề GhostKiller
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Ai làm cách adb cho sim wintel được chưa, máy chưa root

Trên pc mình lắp sim wintel chỉnh ttl 64 phát wifi ko có mạng nhỉ

Tui tổng hợp lại cho mọi người những cách có thể bypass đc (trừ những cách trên nha)
1. Dùng NetShare/Netshare+
App này chia sẻ Wifi thông qua Wifi Direct. Và để có mạng thì phải nhập Proxy
2. PDANet+
Chia sẻ Wifi không dây hoặc USB.
(Hình như có trả phí)
3. Dùng VPN
Dùng tương tự như cách bạn hack băng thông (Bạn nào chưa biết thì mình chỉ cho) nhưng mà chỉ bật khi phát Wifi (hoặc bạn có thể tự build hoặc dùng raspberry pi làm server) (Hoặc dùng VPN gì cũng được hết nha) (Dùng đc trên Android, iOS,..)
Rồi share như cách bạn phát Wifi khi hack băng thông. Cách này cần phải nhập Proxy để nhận đc mạng (Máy root r thì dùng VPN Hotpot để share, hoặc nhiều custom có share VPN qua hotpot rồi)
4. Với OpenWRT hoặc Passwall thì dùng VPN nhá
5. Chỉnh APN trong cài đặt, thêm ,dun (Có thể bị khóa bời nhà mạng, ý mình là ko nhập đc ấy, ko phải khóa SIM đâu)
Tìm hiểu thêm:
6. Điện thoại đã root
[Chưa test] Dùng app VPN Hotpot rồi share mạng (wlan0) mà ko dùng VPN. Mà tui nghĩ cần VPN mới dùng đc
7. Tham lam
Ở nhà phát cho Laptop của b là đc rồi. Ở ngoài mà mấy đứa bạn bảo phát thì hãy nói tôi dùng Wintel. Tôi ko phát mạng cho mấy người đâu. Và quảng cáo như sau: "Bạn hay đi ra ngoài? Bạn không thể thiếu sống Internet? Bạn hay sài chùa Wifi? Bạn hay dùng ké và cảm thấy mạng vô cùng chập chờn? Đừng lo mình đã có giải pháp siêu rẻ cho bạn đây. Sim Wintel: Lên mạng thả ga, chỉ 55k. Bạn nghĩ bạn nghe nhầm thành 55k ư? Không đâu, bạn không nghe nhầm đâu. Chỉ với 55k một tháng, vị chi là 660k một năm bạn đã có một gói data unlimited, khắp mọi nơi dù trong nhà, ngoài phố, đi đâu bạn cũng có mạng vì Wintel sử dụng hạ tầng của Vinaphone, phủ sóng khắp mọi nơi, còn chần chờ gì nữa, hãy vào wintel.vn hay siêu thị WinMart/Winmart+ để mua ngay nhé"
Edit (1) Ai thử đc cách nào báo mình lại với nha
Edit (2) Với những ai thấy quảng cáo thì thông cảm mình nha. Mình không phải nhân viên bên Wintel đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
MLM - это самое интересное и перспективное направление в истории бизнеса.
Оценивайте полный объем информации, который вам дали в фирме. Любые противоречия должны вас насторожить....
Это уникальный бизнес, где лишь помогая другим, вы поднимаетесь сами. Любой другой бизнес - бизнес одиночек (или как его часто называют «Бизнес Акул», где выживет только тот, кто может слопать конкурента).... МЛМ - это бизнес, в котором ваш кеш растет в зависимости от того, скольким людям вы помогли заработать деньги. Чем больше времени, усилий вы вложили в своего бизнес партнера, тем больше у вас чек. Сетевой маркетинг дает шанс получить профессию XXI века.

Back
Bên trên