Linode tặng 100$ Credit xài VPS miễn phí, còn chờ gì nữa? Canhme

Nguyen Danh Huy

VIP Member
16/1/20
2
4
3
ha noi
GMT
114
Đang có chương trình khuyến mại vô cùng ngon của giới thiệu cả nhà đây.

Cụ thể, đợt này Linode đang chơi lớn tặng hẳn 100$ Credit Free để cho bạn tha hồ trải nghiệm dịch vụ nhé. Tất nhiên là chỉ ưu đãi dành riêng cho khách hàng mới mà thôi.

Chất lượng server ở Linode vô cùng ổn định, có location Singapore và Japan, dùng ngon nhé. 100$ là chương trình khuyến mại lớn nhất từ trước tới nay ở đây, có thể sẽ hết sớm nên nếu chưa có tài khoản bạn hãy đăng ký ngay nhé.

Link ref:

nguồn:

Hello2020

Thành viên GocMod Team
9/1/20
64
-190
93
Wuhan
GMT
46,915
Đang có chương trình khuyến mại vô cùng ngon của giới thiệu cả nhà đây.

Cụ thể, đợt này Linode đang chơi lớn tặng hẳn 100$ Credit Free để cho bạn tha hồ trải nghiệm dịch vụ nhé. Tất nhiên là chỉ ưu đãi dành riêng cho khách hàng mới mà thôi.

Chất lượng server ở Linode vô cùng ổn định, có location Singapore và Japan, dùng ngon nhé. 100$ là chương trình khuyến mại lớn nhất từ trước tới nay ở đây, có thể sẽ hết sớm nên nếu chưa có tài khoản bạn hãy đăng ký ngay nhé.

Link ref:

nguồn:
Nguyen Danh Huyhông có card :v

• Thích
Reactions: tooltrick

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
VIP Member
4/12/19
1,981
11,275
113
GocMod Team
www.gocmod.com
GMT
356,300
  • Thích
Reactions: tooltrick

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
VIP Member
4/12/19
1,981
11,275
113
GocMod Team
www.gocmod.com
GMT
356,300
Tình trạng
Chủ đề này đã bị đóng do không hoạt động. Bạn có thể tạo một chủ đề mới để thảo luận về chủ đề này.
GocMod Team xin chào bạn!

Chào bạn!

Chúng tôi thấy rằng bạn đang chặn hiển thị quảng cáo trên trang web của chúng tôi.

Vui lòng thêm GocMod vào danh sách ngoại lệ hoặc tắt AdBlock.

Tài liệu của chúng tôi được cung cấp MIỄN PHÍ và doanh thu duy nhất là quảng cáo.

Cảm ơn bạn đã hiểu!

Tôi đã tắt AdBlock...    Không, cám ơn.