• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

FREE🔥 Map2Geo v6.15r1 Việt hóa.

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    map2geo
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

kent

Xe ôm
Admin
GMT
106,696
Map2Geo v6.15r1 Việt hóa.
Yêu cầu: 4.0=>12
Tổng quan: Map2Geo là một ứng dụng miễn phí. Nó giúp cho bạn dễ dàng thêm 1 bản đồ offline như Navitel vào vị trí hiện tại của bạn hoặc bất kỳ vị trí nào từ bản đồ online Google map. Và điều hướng cho bạn di chuyển 1 cách thuận tiện hơn khi đến những nơi xa lạ mà bạn chưa từng đến.

You must be registered for see medias

You must be registered for see images

Link tải Map2Geo Việt hóa.

#map2geo

Map2Geo v6.15r1 Việt hóa tự tui.
Tổng quan: Map2Geo là một ứng dụng miễn phí. Nó giúp cho bạn dễ dàng thêm 1 bản đồ offline như Navitel vào vị trí hiện tại của bạn hoặc bất kỳ vị trí nào từ bản đồ online Google map. Và điều hướng cho bạn di chuyển 1 cách thuận tiện hơn khi đến những nơi xa lạ mà bạn chưa từng đến.

#map2geo #map2geoviethoa #viethoa
Android 13 đi ra, dù sao cũng ủng họ tinh thần

Cả nhà cho mình hỏi có app nào chứng năng giống Map2geo này không ? Vì app này không cài được trên android 13.

Map2Geo v6.15r1 Việt hóa.

#map2geo #map2geoviethoa #viethoa
Thêm vào Vietmap S1 S2 được không ad

Mình ít đi làm hơi thủ công tý thì tìm vị trí trên google map rồi copy tọa độ paste sang thanh tìm kiếm của Navitel là nó ra

Trước đây việc tìm địa chỉ trên Navitel quá là khó khăn do nó không thông minh như Google maps. Bây giờ có ứng dụng này để chuyển địa chỉ tọa độ từ Google map sang thì quá tuyệt. Thanks chủ thớt.

Back
Bên trên