• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Navitel v11.11.1032 [Mod]

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium
Mình cài trên s21u thì sử dụng ok. Nhưng cài trên màn android thì đến bước tải map hoặc kích hoạt dùng thử thì đều k kết nối đến server đc mặc dù đang có mạng. Có ai bị giống mình k nhỉ.

Mình cài trên s21u thì sử dụng ok. Nhưng cài trên màn android thì đến bước tải map hoặc kích hoạt dùng thử thì đều k kết nối đến server đc mặc dù đang có mạng. Có ai bị giống mình k nhỉ.
Kết nối wifi đi là dc. Hay do dùng 4g free nên k mở dc

Data Q2.2024 mà tốc độ tối đa của biển báo vẫn chưa đúng lắm anh em.

Mình đi QL51 SG về Vũng Tàu, có vài khúc biển báo khu dân cư mà Map vẫn để 90.

Anh em xem thử nhé

K biết sao vẫn có mạng để vào web này nọ nhưng navitel thì k có mạng. Mặc dù đổi wifi đổi sim 4g vẫn k đc.
Cái này mình mới cài trên màn android khác vẫn bị lỗi này... mặc dù đã kết nối wiffi và có sim 4g. Sài màn zestech

Chỉnh sửa lần cuối:
K biết sao vẫn có mạng để vào web này nọ nhưng navitel thì k có mạng. Mặc dù đổi wifi đổi sim 4g vẫn k đc.
Cái này mới bị. Thời gian đầu mình vẫn dùng bản mod bình thường nhưng tầm 1 tháng trước thì bị. Cài trên điện thoại vẫn dùng bình thường nhưng trên đầu android thì bị lỗi, gỡ đi cài từ CHPlay cũng bị lỗi.
Có một bác trên hội dùng Vietmap, Navitel FB bị lỗi hướng dẫn tắt tự cập nhật thời gian, làm theo thì phần mềm từ CHPlay đã bình thường nhưng gỡ đi cài bản mod vẫn bị lỗi này.

Back
Bên trên