• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Navitel v11.11.1032 [Mod]

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium
Navitel v11.11.1032 [Mod]
Yêu cầu: 6.0+
Tổng quan: là bản đồ điều hướng offline trên smartphone và màn android car dành cho các bác tài.

You must be registered for see medias

You must be registered for see medias

Hướng dẫn:
1. Gỡ phiên bản cũ trên máy.
2. Cài dặt phiên bản Navitel v11.11.1032 [Mod]
3. Tải bản đồ trong mục tải về của ứng dụng Navitel
4. Thưởng thức

You must be registered for see images

Vẫn yêu cầu key bác ơi, gỡ ra cài bản 11.11.917 thì vẫn dùng được trial, bị cả ở máy Samsung và đầu Android trên ô tô

@shiraha Bạn xem hết các thao tác trên video chưa ?

@shiraha Đến bước như screenshot thì nhấn vào mục Các bản đồ đã mua > tải xuống > Vietnam. Video tôi làm rõ như ban ngày. Bạn không xem kỹ mà đã kêu ầm ĩ lên rồi.

Bài viết của tôi có xứng đáng nhận 1 like của bạn không ?

@shiraha Cái này, kết hợp với điều hướng bằng giọng nói kiki auto hay aicity là (y). Aicity bản quyền 80K. Còn kiki auto, chắc sau này sẽ thu phí :big_smile:.

@shiraha Cái này, kết hợp với điều hướng bằng giọng nói kiki auto hay aicity là (y). Aicity bản quyền 80K. Còn kiki auto, chắc sau này sẽ thu phí :big_smile:.
Có cách nào mod để can thiệp đánh lừa app là mình đã mua bản quyển không bác ? Dùng trên điện thoại thì ngon lành rồi nhưng không kết nối qua Android Auto được, bắt buộc phải mua bản quyển thì mới dùng được trên màn ô tô có Android Auto.

@vanlang84 Về bản đồ, đường xá không thay đổi nhiều nên chưa có bản cập nhật mới từ Navitel. Chủ yếu là cập nhật file speedcam thôi bạn. Vietmap cũng vậy.

Có speedcam mới nhất cho bản 9.13 không bạn, do đầu android trên oto có 4.1, không cài bản mới nhất được.

@shiraha Bạn xem hết các thao tác trên video chưa ?

@shiraha Đến bước như screenshot thì nhấn vào mục Các bản đồ đã mua > tải xuống > Vietnam. Video tôi làm rõ như ban ngày. Bạn không xem kỹ mà đã kêu ầm ĩ lên rồi.

Bài viết của tôi có xứng đáng nhận 1 like của bạn không ?
1000 like nhé, đúng là tất cả do lười xem video! chủ tus chơi bài khó cho người lười!

Back
Bên trên