• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Navitel v11.11.1032 [Mod]

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium
Mình nhớ hôm cài có hiển thị bản đồ 3D, giờ nó bắt lên premium mới hiển thị được 3D. Mình cứ nghĩ là mất key rồi. Ae còn hiển thị 3D được k?
e cũng mất chức năng 3D bác ạ. bấm vô biểu tượng ô tô phía trên la bàn nó còn hiển thị "Chức năng không có sẵn trong phiên bản dùng thử"

e cũng mất chức năng 3D bác ạ. bấm vô biểu tượng ô tô phía trên la bàn nó còn hiển thị "Chức năng không có sẵn trong phiên bản dùng thử"
Bản này là bản *** để dùng thử mà bạn, 7 ngày, cứ mỗi lần mở lên là có 7 ngày

Bản này là bản *** để dùng thử mà bạn, 7 ngày, cứ mỗi lần mở lên là có 7 ngày
Là sao bác nhỉ, em cài từ ngày 10/10 mà giờ nó trở thành bản free rồi, không còn là Premium nữa. Gỡ đi cài lại cũng vẫn thế. Bác có cách nào xử lý không, down bản trên gocmod thì bị con Malwarebyte nó chặn vì có malware

Em thì dùng trên màn android bình thường. Nhưng mỗi lần vào nó lại yêu cầu kết nối mạng để dùng thử. Có bác nào bị thế không, cũng hơi bất tiện tí

Em thì dùng trên màn android bình thường. Nhưng mỗi lần vào nó lại yêu cầu kết nối mạng để dùng thử. Có bác nào bị thế không, cũng hơi bất tiện tí
Điện thoại hay màn Android đều phải có mạng để kích hoạt dùng thử 7 ngày (mỗi lần đóng mở lại đều phải thế)

Back
Bên trên