• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium NordVPN: Best VPN Fast, Secure & Unlimited PREMIUM v4.5.2 + Accounts

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium

kent

Xe ôm
Admin
GMT
107,489
NordVPN: Best VPN Fast, Secure & Unlimited PREMIUM v4.5.2 + Accounts
Yêu cầu: 4.4+
Tổng quan: NordVPN thay đổi địa chỉ IP của bạn để bạn dường như đang duyệt từ một vị trí khác. Chúng tôi có máy chủ ở 60 quốc gia - hầu như di chuyển đến bất kỳ trong số đó chỉ trong vài giây.

You must be registered for see images attach
You must be registered for see images attach

Bảo vệ dữ liệu nhạy cảm của bạn
Chúng tôi bảo mật lưu lượng truy cập internet của bạn bằng mã hóa cấp quân sự để không ai có thể có được dữ liệu trực tuyến của bạn.

Duyệt web từ một khu vực khác
NordVPN thay đổi địa chỉ IP của bạn để bạn dường như đang duyệt từ một vị trí khác. Chúng tôi có máy chủ ở 60 quốc gia - hầu như di chuyển đến bất kỳ trong số họ trong vài giây.

Giữ an toàn trên Wi-Fi
Bắt đầu trên bất kỳ mạng Wi-Fi nào mà không có nguy cơ dữ liệu nhạy cảm của bạn bị lộ. Kết nối với VPN và tận hưởng Wi-Fi miễn phí một cách an toàn - tại sân bay, quán cà phê, nhà ga ... Bạn đặt tên cho nó.

Bảo vệ bạn khỏi các mối đe dọa trên mạng
Tính năng CyberSec bảo vệ bạn khỏi truy cập các trang web nguy hiểm lưu trữ phần mềm độc hại, phần mềm gián điệp và phần mềm độc hại khác. Ngoài ra, CyberSec đảm bảo rằng thiết bị của bạn không tham gia vào đội quân zombie botnet.

Truyền phát ở tốc độ tối đa một cách an toàn
Bộ đệm có thể là buzzkill cuối cùng. Nhưng không phải với NordVPN! Chúng tôi cung cấp hơn 5700 máy chủ trên toàn thế giới để bạn có thể tận hưởng kết nối nhanh và ổn định ở mọi nơi.

Kết nối tự động
Đặt VPN để tự động kết nối trên Wi-Fi, trên dữ liệu di động hoặc luôn kết nối với VPN trực tuyến mọi lúc. Đơn giản chỉ cần lật một công tắc và quên nó đi - an toàn trực tuyến chưa bao giờ dễ dàng hơn thế.

TÍNH NĂNG THÊM:

✔ Bảo vệ cho 6 thiết bị với một tài khoản
✔ Hỗ trợ khách hàng đạt giải thưởng 24/7
✔ 5700 máy chủ tại hơn 60 quốc gia
✔ Máy chủ cực nhanh để chia sẻ P2P
✔ VPN đôi để mã hóa kép
✔ Chính sách không đăng nhập: chúng tôi đã hoàn thành kiểm toán bên thứ ba để chứng minh điều đó.

NordVPN làm cho an ninh mạng dễ dàng như nó có được - từ tải xuống VPN đến kết nối.

cái này cần acc nè

Tưởng bác Share cả app luôn =))

Back
Bên trên