• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Ad-Free POPS Kids - Ứng dụng xem phim, ca nhạc cho bé v4.1.129 [AD-Free]

Đây là ứng dụng đã được mod xoá quảng cáo

GhostKiller

Thất bại thì làm lại từ đầu!
Staff member
Admin
Ban quản trị
Địa chỉ
GocMod Team
GMT
75,705
Sơn title
Thêm nhạc vào trang cá nhân
Yêu cầu: 5.0+
Tổng quan: Ứng dụng POPS Kids là app giáo dục, giải trí hàng đầu cho trẻ em với nội dung an toàn và đa dạng do POPS Worldwide phát triển. Ứng dụng được thiết kế đơn giản và dễ sử dụng nhất với những nội dung dựa trên nhu cầu của các bạn nhỏ qua các chuyên mục âm nhạc, giải trí và giáo dục.
You must be registered for see images

Với kho nội dung đa dạng, thường xuyên được cập nhật và kiểm soát chặt chẽ, POPS Kids là ngôi nhà giải trí bổ ích, an toàn cho bé và bố mẹ yên tâm khi trẻ trải nghiệm ứng dụng.

Tải về:
POPS Kids - Ứng dụng xem phim, ca nhạc cho bé v4.1.129 [AD-Free] (gocmod.com)

Yêu cầu: 5.0+
Tổng quan: Ứng dụng POPS Kids là app giáo dục, giải trí hàng đầu cho trẻ em với nội dung an toàn và đa dạng do POPS Worldwide phát triển. Ứng dụng được thiết kế đơn giản và dễ sử dụng nhất với những nội dung dựa trên nhu cầu của các bạn nhỏ qua các chuyên mục âm nhạc, giải trí và giáo dục.
You must be registered for see images

Với kho nội dung đa dạng, thường xuyên được cập nhật và kiểm soát chặt chẽ, POPS Kids là ngôi nhà giải trí bổ ích, an toàn cho bé và bố mẹ yên tâm khi trẻ trải nghiệm ứng dụng.

Tải về:
POPS Kids - Ứng dụng xem phim, ca nhạc cho bé v4.1.129 [AD-Free] (gocmod.com)
Có làm cho nó chạy được trên androi tv ko ad Ơi

Tải bản này về đưa lên androibox ko được :))

Tivi mình kết nối bị vậy thì làm sao ạ... Sim mobi mới mua gói vdp51 phát qua điện thoại nó bảo vậy trước giờ dùng bình thường ạ

Back
Bên trên