• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Hướng dẫn Speedcams 14/12/2021 cho Navitel full v9.13.73

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
You must be registered for see images
mình làm giống rồi ad ơi có cảnh báo tiếng việt rồi .nhưng sao vẫn có cảnh báo tiếng anh chỉ mỗi câu đi sai len đường. nói liên tục sữa lỗi này ko được mình mặc định lại máy cài lại lần 3 nhưng vẫn bị .thôi chấp nhận sài tạm

mình làm giống rồi ad ơi có cảnh báo tiếng việt rồi .nhưng sao vẫn có cảnh báo tiếng anh chỉ mỗi câu đi sai len đường. nói liên tục sữa lỗi này ko được mình mặc định lại máy cài lại lần 3 nhưng vẫn bị .thôi chấp nhận sài tạm
Ý bạn là khi đi sai lộ trình thì app sẽ phát câu "Bạn vừa đi chệch lộ trình đã định" bằng tiếng Anh thay vì tiếng Việt đúng không?

App nó sẽ đọc là you have left a route đúng không ?

Bạn dùng trình quản lý file,vào thư mục NavitelContent\Voices và xóa thư mục 042A~Hoa đi.Sau đó tải cái file zip về,giải nén rồi chép thư mục 042A~Hoa vừa giải nén vào thư mục NavitelContent\Voices.Khởi động lại app Navitel, sau đó vào Menu => Cài đặt => Ngôn ngữ, giọng nói, đơn vị => mục Giọng nói thì bạn chọn gói giọng nói [VN] Hoa (WAV) và nhấn ОК ở góc phía trên bên phải của màn hình nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên