• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Thích cô bạn thân

• Người tạo chủ đề bexuanmailonton
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
:))))) làm người ai lại làm vậyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
quên, nói nhỏ ko hắn lại đề phòng bắn bỏ cả 2 bây giờ, mình tuổi quá lớn rồi nên tư tưởng bốc đầu :))

Dám bắn em đâu =)))))))))) Còn ông anh chắc bắn được
coi như chưa nói gì và chưa biết gì nhé
quay lại vấn đề của chủ top mình cũng đã từng trải qua, mình cũng đã là chú rể, cô bạn thân cũng là cô dâu nhưng 2 người 2 đám cưới và vẫn là bạn thân :))
túm lại mà nói thì rất nhiều người sợ mất đi bạn thân nên không dám tỏ tình nhưng vấn đề là cách xử lí tình huống của mình sau khi tỏ tình nếu bị từ chối hoặc lỡ sau chia chân thôi.nhiều người sau khi chia chân họ vẫn là bạn thân mà. ex bạn hay hay xem các show thì có 1 cặp đôi người yêu cũ đó là Lâm Vỹ Dạ và Anh Đức đấy .
Thích cô bạn thân , một tình cảm không dám bày tỏ cho người con gái ấy biết là mình đã thích cô ấy vì khi nói ra mình sợ là mình sẽ mất cô ấy :cry:

coi như chưa nói gì và chưa biết gì nhé
quay lại vấn đề của chủ top mình cũng đã từng trải qua, mình cũng đã là chú rể, cô bạn thân cũng là cô dâu nhưng 2 người 2 đám cưới và vẫn là bạn thân :))
túm lại mà nói thì rất nhiều người sợ mất đi bạn thân nên không dám tỏ tình nhưng vấn đề là cách xử lí tình huống của mình sau khi tỏ tình nếu bị từ chối hoặc lỡ sau chia chân thôi.nhiều người sau khi chia chân họ vẫn là bạn thân mà. ex bạn hay hay xem các show thì có 1 cặp đôi người yêu cũ đó là Lâm Vỹ Dạ và Anh Đức đấy .
lật mặt nhanh vaajyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy >"<

Back
Bên trên