• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Full Vietmap S1 Q4 2022

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ae ơi. hnay lại tèo khi kết nối mạng là ko dùng đc papago rồi. ae có ai bị và có cách fix ko ae

Mình sử dụmg bị báo câu: phiên bản miễn phí hết hạn sử dụng đến ngày 14-10-2022. Ae nào có bị vậy không, có cách khắc phục không

Chào mấy b. Xe mình bữa giờ xài VM S1 theo cái đầu android gắn thêm ok. Hnay thấy báo update lên S2 nhưng up xong lại hiện lỗi bản quyền. Không làm gì khác được. Thoát ra ngoài cũng ko được, Khởi động lại cũng bị v. Vào số de cũng bị. Ai biết cách xử lí không ạ

Chào mấy b. Xe mình bữa giờ xài VM S1 theo cái đầu android gắn thêm ok. Hnay thấy báo update lên S2 nhưng up xong lại hiện lỗi bản quyền. Không làm gì khác được. Thoát ra ngoài cũng ko được, Khởi động lại cũng bị v. Vào số de cũng bị. Ai biết cách xử lí không ạ
Mua bản quyên Vietmap S2 thôi.

Fix lỗi hết hạn nhé bạn:
You must be registered for see medias

Fix lỗi hết hạn nhé bạn:
Mỗi lần khởi động đầu android xe là bị v. Đơ luôn cả máy. Không thao tác hay xoá file gì được.
You must be registered for see images

Mỗi lần khởi động đầu android xe là bị v. Đơ luôn cả máy. Không thao tác hay xoá file gì được.

Nếu khởi động xe lên là nó hiện luôn và ngăn không cho thoát ra màn hình chủ thì căng rồi.
Nó có nút reset cứng của đầu đấy, bác thử xem nó có reset màn về lúc mới (chưa cài đặt VM) không.

Vietma
Vietmap S1 Q3 2022 full

You must be registered for see images attach

Ảnh minh họa: Vietmap S1 bản quyền.

Hướng dẫn:
* Dành cho máy đã cài Vietmap S1 Q2 2022:
Tải file Android.zip về, giải nén, sao chép thư mục Android vào bộ nhớ trong của thiết bị.
** Dành cho máy chưa cài Vietmap S1 lần nào:
Tải file Vietmap S1 Q3 2022 về, giải nén, sao chép thư mục Android, thư mục sss1 và .tcookieid vào bộ nhớ trong của thiết bị.
Cài đặt file Vietmap S1.apk
Thưởng thức.

update Q3 2022

update fix lỗi hết hạn:
mình cài đặt trên điện thoại chạy được rồi, gps load hơi chậm xíu. nhưng bị lỗi bật lần 1 thì bị văng ra, phải bật lại lần 2 mới mở đc, lần nào mở cũng phải 2 lần mới đc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên