• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Xin ad kiểm tra lại app Vsport TV

• Người tạo chủ đề Lê Văn Sự
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Lê Văn Sự

Xem chùa 👀
GMT
323
Sau mình cài đặt xong mình mở lên được nhưng mà mình mở những kênh TV thì nó không kết nối chiếu được. Lúc trước mình cài đặt rồi nhưng không phải Vsport TV bên gocmod mình khi mở lên thì nó thông báo phải để cho nó quảng cáo để duy trì ứng dụng. Còn nếu mình tắt QC hay chặn QC thì user hay IP mình sẽ bị khóa không xem TV được. Thời gian sau mình tải Vsport TV 4.0 bên gocmod mình xài được 1 thời gian rồi bây giờ mở vào xem TV không phát được. Xin Addmin xem lại dùm cảm ơn nhiều.

Vina TV mình tải về cái đặt xong khi mình mở lên vào giao diện cập nhật tất cả các kênh, nó cứ xoáy vòng tròn hoài, không cập nhật được nên không hiện lên các kênh TV admin ơi.

Dùng Vina TV2.0 đi bạn
Vina TV mình tải về cái đặt xong khi mình mở lên vào giao diện cập nhật tất cả các kênh, nó cứ xoáy vòng tròn hoài, không cập nhật được nên không hiện lên các kênh TV admin ơi.

do máy bạn r
You must be registered for see images

do máy bạn r
You must be registered for see images
Sau em thích App Vsport TV quá admin ơi. Em kiểm tra kỹ lại có đài bắt được có đài không mở được. Nó thay đổi Server rồi admin có gì ad cập nhật Server lại là OK được không ad. Được thì cập nhật dùm mình mình cảm ơn ad nhiều.

Sau em thích App Vsport TV quá admin ơi. Em kiểm tra kỹ lại có đài bắt được có đài không mở được. Nó thay đổi Server rồi admin có gì ad cập nhật Server lại là OK được không ad. Được thì cập nhật dùm mình mình cảm ơn ad nhiều.
đây ông thử coi

Cho e ké, không biết các anh chị có youtube advance cho tivi android không ạ, quảng cáo bà con ai...nghe nhức cái đầu quá. Cảm ơn nhiều

Back
Bên trên