• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Ad-Free YouTube ReVanced v18.16.37 cho màn android car.

Đây là ứng dụng đã được mod xoá quảng cáo

kent

Xe ôm
Admin
GMT
107,854
YouTube ReVanced v18.16.37 armeabi-v7a cho màn android car.
Yêu cầu: 8.0+
Tổng quan: là ứng dụng youtube nâng cao, chạy ẩn nền không có quảng cáo.

You must be registered for see medias

Ứng dụng này do 1 người nước ngoài đóng gói và được mình chỉnh sửa lại cho nhẹ MB. Vì đa số màn hình android car chạy trên chip armeabi-v7a và có cấu hình thấp.. Ứng dụng này, mình chỉnh sửa lại chỉ còn 75MB so với file gốc là 138MB và nó có thể kết hợp được với để điều khiển bằng giọng nói nhé.

Nói sơ qua về . Hiện tại, đã có thể ra lệnh bằng giọng nói trên ứng dụng youtube revanced. Với điều kiện tên gói là app.revanced.android.youtube nhé mọi người. Ứng dụng youtube revanced nào, có tên gói là app.rvx.android.youtube thì kiki auto không mở được. Cái này là do phần viết code của nhà phát hành. Mà mình thì không biết gì về lập trình cả 😂. Mình đã test trên điện thoại SAMSUNG A51, chip arm64 v8a, chạy android 12 và màn android car ok. Video minh họa kèm theo bài viết.

Hướng dẫn:
1. Cài microG.
2. Cài youtube revanced.
3. Vào youtube, đăng nhập vào tài khoản.
Thưởng thức.

You must be registered for see images

Link tải về.
MicroG

thanh kiu vé ri miu

Yêu cầu: 8.0+
Tổng quan: là ứng dụng youtube nâng cao, chạy ẩn nền không có quảng cáo.

Ứng dụng này do 1 người nước ngoài đóng gói và được mình chỉnh sửa lại cho nhẹ MB. Vì đa số màn hình android car chạy trên chip armeabi-v7a và có cấu hình thấp.. Ứng dụng này, mình chỉnh sửa lại chỉ còn 75MB so với file gốc là 138MB và nó có thể kết hợp được với để điều khiển bằng giọng nói nhé.

Nói sơ qua về . Hiện tại, đã có thể ra lệnh bằng giọng nói trên ứng dụng youtube revanced. Với điều kiện tên gói là app.revanced.android.youtube nhé mọi người. Ứng dụng youtube revanced nào, có tên gói là app.rvx.android.youtube thì kiki auto không mở được. Cái này là do phần viết code của nhà phát hành. Mà mình thì không biết gì về lập trình cả 😂. Mình đã test trên điện thoại SAMSUNG A51, chip arm64 v8a, chạy android 12 và màn android car ok. Video minh họa kèm theo bài viết.

Hướng dẫn:
1. Cài microG.
2. Cài youtube revanced.
3. Vào youtube, đăng nhập vào tài khoản.
Thưởng thức.

You must be registered for see images

Link tải về.
MicroG

Add ơi cài youtube gói này trên đầu oled c2 android 9 báo lỗi phân tích cú pháp nên ko cài đc. Có cách nào ko ad?

cảm ơn ad, đang sài bản You Pre ổn ghê mà KIKI auto không nhận khó chịu VL

Back
Bên trên