• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Chia sẻ Hackmap liên quân.full antiband

• Người tạo chủ đề Tình Si
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
inpost file antiban bị lỗi bác ơi
Vẫn bt nha.
Xài link mediafire nè đuôi .json lun

Kiểm tra như này là bất tử nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
nó ghi là cần 8 file antiban bạn ak.bạn úp có 1 file
Quan trọng là kiểm tra cái liên quân có giống k hay chưa.mấy cái khacd chỉ là cấp quyền cho nó chạy song song như Zalo fB cuộc gọi này nọ thôi.

Không dùng file thì tự thêm tay cũng đc check y như hình

mới đi con acc 7 mùa cao thủ. giờ k dám test :ROFLMAO:
Do tụi shared free nó hay bịp vụ antiband này.nên chơi xong trận là bị ban nick.tui cũng nhờ ông kia mới bít cứ chặn mọi cổng để tường lửa nó làm việc của nó là bất tử.hôm qua leo từ tinh anh lên cao thủ.bằng con Ellador

Do tụi shared free nó hay bịp vụ antiband này.nên chơi xong trận là bị ban nick.tui cũng nhờ ông kia mới bít cứ chặn mọi cổng để tường lửa nó làm việc của nó là bất tử.hôm qua leo từ tinh anh lên cao thủ.bằng con Ellador
còn đc acc đang chơi . giờ test mà khóa thì toang mất

còn đc acc đang chơi . giờ test mà khóa thì toang mất
Tạo nick gerana mới chịu khó lúc đấu tổ hợp đc thì hãy test.ko đánh với máy.làm quen chuyện nhìn đội xanh đội đỏ trc là ok thôi.tui nhiu lúc chọn lộn đội quên check hoài vô trận 5 đứa tụi kia thấy có 3 thằng 2 đứa tàng hình bị lổi.Cái quan trọng nhất vẫn là chọn tướng chọn đội hack trong menu xong thì bật tường lửa.Nếu xui mà bị dis game lúc bật tường lửa thì chịu khó mở tường lửa hoài lun.coi như afk bỏ trận đó.để nó ko gửi thông báo file apk gốc bị mod.tắt tường lửa khi hết trận tầm 20p cho chắc .còn trong trận thì tắt đồng nghĩa bị ban acc.tui lấy acc chính 5 năm chơi bt.hack mà ngại j.mất acc này chơi acc khác.muốn nhanh nữa thì lên mấy trang bán acc mrsuong này nọ mua cái acc 10k test.còn 2 chuyện là đừng có xài mấy file acc bw Viettel Vina này nọ.vì cái tường lửa nó tạo vpn mới sẽ mất mạng.lúc đó lại rối tùm lum.lấy 4g với wifi mà test

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên