• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Premium Navitel v11.11.1032 [Mod]

• Người tạo chủ đề kent
  • Ngày bắt đầu
  • Thẻ
    navitel
  • Người dùng được gắn thẻ Không có
Đây là ứng dụng đã được mod Premium
Bạn dùng bản King Installer 1.4 mới nhất. Cài xong bạn vào phần Customize Laucher của Android Auto thấy icon Navitel hiện lên là được.
Confirm là đúng như bác này nói nhé, dùng KingInstaller v1.4 cái Navitel sau vào tùy chọn trình chạy trên Android Auto sẽ hiện lên icon Navitel là xài ok nhé, đã test trên Honda City RS 2023 chạy ngon lành.

@shiraha Bạn xem hết các thao tác trên video chưa ?

@shiraha Đến bước như screenshot thì nhấn vào mục Các bản đồ đã mua > tải xuống > Vietnam. Video tôi làm rõ như ban ngày. Bạn không xem kỹ mà đã kêu ầm ĩ lên rồi.

Bài viết của tôi có xứng đáng nhận 1 like của bạn không ?
Video hướng dẫn không xem được mod ơi.

Cám ơn admin, bản mod này e rằng chỉ sử dụng được trong 7 ngày, sau 7 ngày sẽ không dùng được tính năng full của bản fremium. Mong Admin mod Navitel có thêm nút reset để sau 7 ngày thì chỉ cần nhấn nút này để thay để serial của phần mềm hoặc sau 7 ngày phần mềm tự động thay đổi serial

Cám ơn admin, bản mod này e rằng chỉ sử dụng được trong 7 ngày, sau 7 ngày sẽ không dùng được tính năng full của bản fremium. Mong Admin mod Navitel có thêm nút reset để sau 7 ngày thì chỉ cần nhấn nút này để thay để serial của phần mềm hoặc sau 7 ngày phần mềm tự động thay đổi serial
Bác xài đủ 7 ngày báo hết hạn r à

Back
Bên trên