• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Khác VT- Shadowsocks -Android + IOS Subscriptions

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À, bạn cài thêm cái plugin "Simple Obfuscation" nữa chứ. Trên bài viết mình có ghi chi tiết mà. :cool:
cảm ơn bạn nhé, mình cứ tưởng plugin đi theo app vào setting kiếm không thấy :)) sau khi lên chplay cài thì đã dùng được trên sim viettel 0đ. tối về nhà mạng ổn định trả ảnh sau nhé

Đây là wifi 2.4hz
You must be registered for see images

Đây là wifi 5hz

Đây là mạng 4g tốc độ cao của mình

Còn đây là sim 4g 0đ dùng vpn của chủ top.

Thật bất ngờ khi hàng 0đ còn ngon hơn cả hàng mất phí.thậm chí gần bằng wifi 2.4hz. ping hơi cao 1 chút theo speedtest còn thực tế chưa chơi game nêm ko rõ lắm.
Đăng ảnh feedback lại để mọi người xem đối chiếu so sánh chứ ko phải khoe khoang. Ko có nhu cầu dùng nhưng mua ủng hộ và rì viu cho top.top hướng dẫm nhiệt tinh

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là wifi 2.4hz

Đây là wifi 5hz

Đây là mạng 4g tốc độ cao của mình

Còn đây là sim 4g 0đ dùng vpn của chủ top.

Thật bất ngờ khi hàng 0đ còn ngon hơn cả hàng mất phí.thậm chí gần bằng wifi 2.4hz. ping hơi cao 1 chút theo speedtest còn thực tế chưa chơi game nêm ko rõ lắm.
Đăng ảnh feedback lại để mọi người xem đối chiếu so sánh chứ ko phải khoe khoang. Ko có nhu cầu dùng nhưng mua ủng hộ và rì viu cho top.top hướng dẫm nhiệt tinh
Cảm ơn bạn đã phản hồi nha. Server Shadowsocks không khuyến nghị chơi game đòi hỏi độ trễ thấp. Còn lướt web, video thì dùng ngon do tốc độ nhanh hơn VPN :cool:

Chơi game nên mở port 80 tối ưu hơn. Mới setup cái vps mới 20$ 1 năm, để dành là proxy chơi game... chất 😁

bac thuê VPS ở đâu mà 1 năm có 20$ rẻ thế? Băng thông mạng bao nhiêu 1 tháng? port 80 sao lại tối ưu hơn bác?
Port 80 nói nôm na nó thân thiện nhất vì đa số vps họ hỗ trợ trên port 80 nhiều. Còn vps ở đâu 20$/năm thì hêhe, cái này tùy duyên, bạn qua vncoupo tìm nhé. Bên đấy nhìu 🥰

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên