• Mua VIP Member ủng hộ Forum cũng như tắt quảng cáo trên diễn đàn bạn nhé.

Khác VT vẫn xài đc bt nhé !

• Người tạo chủ đề Tình Si
  • Ngày bắt đầu
  • Người dùng được gắn thẻ Không có

Tình Si

Xem chùa 👀
GMT
1,981
Vừa tìm hiểu và phát hiện.lý do why mấy bữa nay k xài chùa đc và kết quả là như này.Sv Sing nhé chưa test Mỹ.bt Sv Mỹ sẽ gấp đôi.Nguyên nhân chính nằm ở Host SNI nhé.ae nào thích tìm tòi sẽ ra thôi.Diễn tả cho ae dễ hiểu là kiểu như chúng ta đào đường hầm ăn trộm bên Sing mang về Vn phải có cái kho để chứa mà nhiu ae xài chung kho quá nên nó quá tải nên kết nối k đc or lúc đc lúc ko.App sử dụng là V2rayNG nhé.mấy cái khác nặng nề mà tốc độ thua xa.

Chỉnh sửa lần cuối:
sao mỹ lại ngon hơn nhỉ chỗ tôi tét Sing toàn trên 5MB/s còn US thì toàn dưới 2MB/s :V

Đúng roài. Vẫn bình thường, con sv mình làm share nó bị full cpu mới ko dùng dc ấy 😂🤔

sao mỹ lại ngon hơn nhỉ chỗ tôi tét Sing toàn trên 5MB/s còn US thì toàn dưới 2gày trc tui test Sing khi dùng v2rayng down nó tầm 35mb up chỉ tầm 2-5mb nhưng khi chọn Mỹ.down lên 50mb up 70mb lun.mấy bữa bị báo lổi deadline miết.mới biết do dùng chung SNI nhìu nên mới bị.cứ thay SNI là xài vô tư.3 máy nhà tui down toàn 60mb trở lên up thì cứ 50-60mb coi 4k vô tư.Mỹ giờ cổng 443 nó gần full 1000 tk rồi.nên thấy Sing mấy Sv mới 800 acc nên xài Sing thấy cũng ổn

Đúng roài. Vẫn bình thường, con sv mình làm share nó bị full cpu mới ko dùng dc ấy 😂🤔
Mình mới bắt đầu vụ bw chùa cũng thử Custom inject...test nhiu file shared tơc độ cũng cùi cùi.từ hồi thấy chia sẽ V2rayNG dùng Trojan VPS thấy cực kỳ ok.mà VN vô howdy nhiu quá giờ nó gần full acc lun rồi.chưa nói SNI máy chủ ảo phải tìm cái nào ít ng xài nữa.mới đảm bảo đc tốc độ.nên k dám chia sẽ kỹ sợ ninja vô quét 1 phát Howdy hết acc lun

Mình mới bắt đầu vụ bw chùa cũng thử Custom inject...test nhiu file shared tơc độ cũng cùi cùi.từ hồi thấy chia sẽ V2rayNG dùng Trojan VPS thấy cực kỳ ok.mà VN vô howdy nhiu quá giờ nó gần full acc lun rồi.chưa nói SNI máy chủ ảo phải tìm cái nào ít ng xài nữa.mới đảm bảo đc tốc độ.nên k dám chia sẽ kỹ sợ ninja vô quét 1 phát Howdy hết acc lun
Bên howdy 1 acc có 10/15gb thôi, mình làm từ vps của mình share lên cho ae xài ko biết có bị bê đi đâu k mà chạy full cpu sập mẹ nó vps lun

Thì đó mấy cái này shared công khai dể bị bế đi lắm.nếu ở nc ngoài còn đỡ vn đụng đến VT của mấy a bụng bự ghê lắm.Howdy h gần full acc rồi.chủ yếu làm cho ông bà già coi YTB giải trí thôi.trên YTB nhìu thằng shared mấy cái này lắm toàn link gocmod.ngày trc tui cũng mò đến forum từ 1 thằng trên YTB.Hồi cấp 3 mấy chục năm trước tụi nhóc còn mê yahoo360 tui đã tập tành làm web nhạc forum rồi hack game các kiểu.cơm áo gạo tiền trôi qua Campuchia ,Hongkong Tháilan.riết hết đam mê máy tính.tui đang xài bị trục trặc j là cay lắm phải nghiên cứu và làm cho đc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên